Kế Hoạnh hoạt động Tết 2012 <4r>...?

Nho_QueHuong

Thưa toàn thể ACE 4r tình hình là còn hơn 1 tháng nữa là tết roài ,thời gian cũng bắt đầu cao su rồi ,mà chưa thấy BQT í ới gì chuyện off cũng như hoạt động thiện nguyện như mọi năm, mình lập pic này mong BQT cho tí ý kiên , có hoạt động hay ko , để mọi người còn chuyển bị chứ , tránh tình trạng nước đến chân mới nhẩy thì nản lắm, thời gian cũng ko còn dài nữa đâu :( ,nhanh nhanh lên nhé , :x Thanks mọi người nhé

Sửa lần cuối:

taodo

Trùm quậy phá VBC
Tình hình là còn hơn 1 tháng nữa là đến tết rồi ,mà thấy 4r mình chưa thấy í ới gì đến chuyện hoạt động off cũng như hoạt động thiện nguyện như mọi năm , mình thấy thời gian cũng bắt đầu cao su rồi đấy ,dề nghị BQT cho tí ý kiên đê , có hoạnh động hay ko vậy để mọi người còn bít chứ :(

em đang chờ chỗ BQT họp thống nhất mới lên thông báo được anh ah.Mọi lần vẫn tự up nhưng lần này chờ BQT ý kiến nên ko dám mạnh động :D

phamnhung

Member
Nghe anh MIN bảo về Cao Minh mà ;))

nói vậy chứ hình như về Hùng Tiến thì fai :( tưởng về CM thì nhà mềnh có quà ăn tết :D

hoaivitkute

Moderator
sax......về đâu cũng thế mà, quan trọng là BQT thông thất ui lên kế hoạch trong thời gian sớm nhất,đồng thời kêu gọi tấm lòng hảo tâm cả các thành viên ngay từ bây h...........hehehe

911

Super Moderator
Topic thông báo về hoạt động Tết sẽ dc post Vào chủ nhật . Mọi người Chú ý nhé

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
hix, ngày tết cũng gần kề rùi. ko biết kế hoạch cụ thể dịp tết năm nay của vbc thế nào nhể?

taodo

Trùm quậy phá VBC
mình nói rồi,BQT bảo kế hoạch phải được thống nhất từ BQT mới được thông báo,nên lần này là việc của BQT,mình cáo lui :.hr: