Kết quả bình chọn các admin diễn đàn vinhbaoclub.com

taodo

Trùm quậy phá VBC
Vậy là cuộc bầu cử thêm admin cho diễn đàn vinhbaoclub.com đã kết thúc.Trong danh sách bầu cử có tất cả 10 thành viên gồm có

1 : admin Trần Anh Đức
2 : 911 (smod ) Hp Vn
3 : vann ( smod ) Vann Đỗ
4 : sonwonder (smod )Sơn Sơn Siêu Nhân
5 : yoolee (smod ) Yoo Lee
6 : As.Roma ( hội trưởng VBC tại VB ) SalonHair Khánh Hà
7 : nhoquehuong ( Hội trưởng hội đông hương HQ ) Ngọc Hưng Nguyễn
8 : phamtrongdac ( smod tin học ) Đắc Phạm Trọng
9 : Tình Dang Dở ( mod ảnh ) Deezay Hoàng Minh
10 : Phong van Quyet

Sau 7 ngày bình chọn kết quả như sau

M.I.M Trần Anh Đức :10 phiếu - tỉ lệ 52.63%
911 : 7 phiếu - tỉ lệ 36.84%
Vann : 4 phiếu - tỉ lệ 21.05%
sonwonder : 12 phiếu - tỉ lệ 63.16%
Yoolee : 8 phiếu - tỉ lệ 42.11%
As.Roma : 9 phiếu - tỉ lệ 47.37%
nhoquehuong : 6 phiếu - tỉ lệ 31.58%
phamtrongdac : 8 phiếu - tỉ lệ 42.11%
Tình Dang Dở : 9 phiếu - tỉ lệ 47.37%
Phong Van Quyet : 4 phiếu - tỉ lệ 21.05%

Dựa vào sự bầu chọn của các thành viên,danh sách trúng cử gồm có

1 : M.I.N Trần Anh Đức
2 : sonwonder
3 : Yoolee
4 : As.Roma
5 :phamtrongdac
6 : Tình Dang Dở

Các admin mới sẽ nhận chức năng admin sớm nhất cùng nhau thực hiện các kế hoạch cũng như ổn định và đưa diễn đàn đi lên,ngày càng vững mạnh hơn.

Các bạn ko trúng cử vẫn tiếp tục là smod chứ ko lẩn tránh trách nhiệm được :)

Một lần nữa chúng ta cùng chào mừng các admin mới của diễn đàn và chúc họ thực hiện tốt công việc của mình nào

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
6 admin, diễn đàn quả này được chăm sóc kỹ lưỡng lắm đây. Tiện đây thì chia luôn nhiệm vụ của từng admin, để mình biết còn set nhỉ.

taodo

Trùm quậy phá VBC
các bạn tự phân công công việc đi nhé,mỗi người 1 việc cùng phát triển diễn đàn,trước có 1 admin các bạn nhiều điều ko hài lòng,giờ có hẳn 6 admin mà các tv còn kêu nữa thì chém đầu luôn

Nho_QueHuong

Admin chúng ta cũng đã bầu song , bây giờ phân chia nhiệm vụ cho các Admin ,mong sao lần này ko như lần trước nữa , chúc cho các Admin làm tốt nhiêm vụ của mình , ko làm cho ace vbc thất vọng , chúc cho diễn đàn ngày một đoàn kết gắn bó ,vì một vbc, vì quê hương chúng ta , thân chào

friend_kute

friendkute
Hy vọng việc này được thực hiện nhanh chóng để tiến hành tiếp các kế hoạch tiếp theo của diễn đàn

A.ONLY

DESIGNS.VN
min 6 người như vậy có là tốt ko nhỉ , mình nghĩ tầm 3 người cao nhất là dc ùi ,nhìu thì có vẻ nhàm quá , ko quý tiếng nói của min sẽ giảm trọng lượng , chúc cho diễn đàn phát tiển hơn nữa..

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Mất mạng từ hôm bão, giờ mới online ở quán Net. Thấy mình làm MIN mà ko biết công việc là gì. The' có khi lại phải bầu ra ông Tổng để còn phân chia nhiệm vụ nữa chứ. Hay là cứ khi nào có việc gì thì cho ra từng ý kiến rồi tất cả bỏ phiếu?

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
chúc mừng các admin mới của diễn đàn. mong rằng các bạn sẽ góp phần đưa diễn đàn của quê hương ngày càng vững mạnh :)