Kết quả học tập của cô em út...

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cả nhà ơi, đây là kết quả học tập của cô em út only_you mà mình đã mạn phép copy từ blog của cô bé.

Phạm Hồng Hạnh
Toán: 9.0 (cao nhất 9.5)
Lí: 8.7(9.3)
Hóa: 8.7(9.3)
Sinh: 8.8(9.4)
Văn: 8.1(8.8)
S u?: 7.6(9.2)
Địa: 8.1(9.9)
Ngoại: 8.5(10.0)
Công Dân:7.5(9.3)
Công nghệ:8.5(9.0)
Thể: 8.0(8.6)
Nhạc: 8.0(8.7)
Trung bình:8.3(9.0)

Cố gắng lên nhé only_you, chúc em học tốt và đạt được kết quả cao trong học tập.

only_you

Member
đó là tại chua có cơ họ^i thoy mà chị skittishgirl_9x
zo`y chị sẽ thấy mọi ng` cũng rất quan tâm đến chị
đặc biệt là a luongsonba đó
heee

hjhj! dạo này luongsonba biến đâu mất tiu gòy!! chẳng thấy onl gj` kả!! tất nhjen^ là mọi người ai kũg wan tâm gòy!! chị chỉ nói vậy thoy xem có aj có fan? ứng gj` hok thoy!! hjhj :D

911

Super Moderator
hjhj! dạo này luongsonba biến đâu mất tiu gòy!! chẳng thấy onl gj` kả!! tất nhjen^ là mọi người ai kũg wan tâm gòy!! chị chỉ nói vậy thoy xem có aj có fan? ứng gj` hok thoy!! hjhj :D

anh cung muon quan tam lam . nhung ma so co thang no danh cho vo dau thi sao
anh van co yeu doi lam :):):)

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
a admjn wan tâm tới e út của gja đình ta quá nhỉ!?? nghj ngờ nhaz!! hjhj

Thì em cũng phải cho anh cơ hội để quan tâm chứ, giả sử em cho anh điểm tổng kết của em, anh cũng sẽ đưa lên, rồi chúc em học tập thật tốt. Như thế quan tâm đã đủ chưa nhỉ skittishgirl.

only_you

Member
sao lại chán nhở phải cô' lên chu' năm nay là năm cuối cấp oy` đó
e thì joi? j` cũng bt nhu mọi ng` thoy mờ...

thuthuy

với kết quả như thế này
Phạm Hồng Hạnh
Toán: 9.0 (cao nhất 9.5)
Lí: 8.7(9.3)
Hóa: 8.7(9.3)
Sinh: 8.8(9.4)
Văn: 8.1(8.8)
S u?: 7.6(9.2)
Địa: 8.1(9.9)
Ngoại: 8.5(10.0)
Công Dân:7.5(9.3)
Công nghệ:8.5(9.0)
Thể: 8.0(8.6)
Nhạc: 8.0(8.7)
Trung bình:8.3(9.0)
Only_you đâu có là em út về học tập chứ, Only_you Pro lắm đấy

111

Cả nhà ơi, đây là kết quả học tập của cô em út only_you mà mình đã mạn phép copy từ blog của cô bé.

Cố gắng lên nhé only_you, chúc em học tốt và đạt được kết quả cao trong học tập.
Em gái cậu ah` đỉnh thế. Nhưng ko nên phô trương như vậy làm gì .Nếu có thành viên ko tốt nói xấu thì ko hay.

mua_tuyet

Em gái cậu ah` đỉnh thế. Nhưng ko nên phô trương như vậy làm gì .Nếu có thành viên ko tốt nói xấu thì ko hay.

Ông này đọc ko hết topic rồi phát biểu như thật thế là sao ? Phải thăng "thành viên ko tốt" đầu tiên đã xuất hiện hehehehe