kinh' gui? bac ADMIN :" em muon' lay' vo.."

violet_buon

bac admin oi em doc bai ket' do^i cua? bac'.em thây' hay.hien tai em con` doc tha^n.bac' giup em tim' nguoi iu voi'......thank pac' nhiu`:X

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
chandoi89 thân mến, trên 4rum của chúng ta hiện nay còn khá nhiều chị em chưa có nơi có chốn, chịu khó tìm hiểu đi, chứ anh cũng muốn lắm rồi, mà cũng đã tìm được cô nào đâu. Cố gắng lên đi, tìm hiểu lấy một cô, rồi anh tặng đôi nhẫn để làm đám cưới.

911

Super Moderator
bac admin oi em doc bai ket' do^i cua? bac'.em thây' hay.hien tai em con` doc tha^n.bac' giup em tim' nguoi iu voi'......thank pac' nhiu`:X

Truoc khi muon tan gai nen bo cai avata xuong di Anh ban. Con gai no nhin thay cai avata cua cau nhu the dua nao dam yeu

NiceDream

Active member
Eu anh admin có bx rồi mừ, sao lại nói thế kia? Hay là vẫn còn muốn kiếm thêm? hix hix.Còn ai muốn kiếm bx thì sao không đăng tin lên đi, kiểu rao vặt ý, hí hí, trích ngang trích chéo lí lịch với cả sở trường sở đoản, rồi mong muốn tìm được bx như nào, cụ thể hóa ra thì chị em mới biết chứ! Cố lên chandoi89! ^^

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cái này người ta gọi là có tiếng mà không có miếng đấy Ngố ạ. Chứ em thấy anh bị bỏ hoang lâu rồi, có thấy BX ngó ngàng gì đến đâu cơ chứ.

911

Super Moderator
Cái này người ta gọi là có tiếng mà không có miếng đấy Ngố ạ. Chứ em thấy anh bị bỏ hoang lâu rồi, có thấy BX ngó ngàng gì đến đâu cơ chứ.

thế ông bạn tính có con thì mới dc gọi là có miếng ah :J

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Thì ít ra cũng phải được như vậy chứ, cái đó người ta gọi la phải có cái gì gọi là giắt túi. cứ như do lại sướng, chả cần yêu, có vợ, có đứa con. Nhất rồi còn gì.

911

Super Moderator
Thì ít ra cũng phải được như vậy chứ, cái đó người ta gọi la phải có cái gì gọi là giắt túi. cứ như do lại sướng, chả cần yêu, có vợ, có đứa con. Nhất rồi còn gì.

tớ bị lừa mà cậu :confused::confused::confused:

violet_buon

oh.thank anh admin và mọi người.nhưng mà cái avanta của em thì nó là sao mà ko tìm dc người yêu hả mọi người......................

911

Super Moderator
oh.thank anh admin và mọi người.nhưng mà cái avanta của em thì nó là sao mà ko tìm dc người yêu hả mọi người......................

chú ko nhìn thấy có em nào đứng đằng sau chú , đang cầm tay chú kia ah ,. trông 2 đúa như 1 đôi ýx.x