Lịch trình đám cưới Nicedream và As.Roma

Dragon_VbFc

A D M I N
Sáng thứ 7 tình hình là ae.vb cũng về Vĩnh Bảo với số lượng khá đông, xả trại 2 ngày thú7 và CN. Chương trình CN đã dầy đặc, buổi sáng thú7 dự định câu cá thả diều và tổ chức uống rượu cho tới 15h chiều tại khu vực Thắng Thủy. Vậy ae nào có cùng chung đam mê, hứng thú với 2 món G&R có thể tham gia và alo cho thanhtn
em có 1 chân ... la liếm đến chiều chủ nhật :D

Sáng chủ nhật mới về, dự được mỗi đám cưới của Bác AsRoma thôi :(

EM xin chân nào của thím Táo?
a ấy cho chân nào thì e lấy chân đấy:)

ko được,em xin thì anh nát người mất,xin gì chứ xin chân thì ko được X_X
èo , xin mỗi cái chân mà cũng không cho, biết rùi nhé, thế mà bảo iu mình e;)

Sửa lần cuối:

trang_kunkun

X-V.I.P
hum ý ai đi dự đám cưới xong ra lun hp k cho e quá giang về vs...e k ở đc đến ngày mai vì còn phải đi làm nữa...hizz khổ quá :confused:

taodo

Trùm quậy phá VBC
hum ý ai đi dự đám cưới xong ra lun hp k cho e quá giang về vs...e k ở đc đến ngày mai vì còn phải đi làm nữa...hizz khổ quá :confused:

lịch trình đây,chiều tối thứ 7 về về sang Thái Bình đám cưới NiceDream,sáng chủ nhật ra hải Phòng từ 6h30,chiều chủ nhật 14h bắt đầu về đám cưới As.Roma,sáng thứ 2 lại đi,trong khoảng thời gian đó vẫn bon chen chạy xô 4 đám cưới còn lại :(,đi cùng ko ?

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Tình hình báo cáo là tớ không sang TB đc đâu nhé. Mình cố tý thì cũng cố được, nhưng mà hôm sau bắt cô dâu mới bò sang HP nghe vẻ hơi độc ác.. Chuc' 2 em hp nhé...!

taodo

Trùm quậy phá VBC
ý cho hoạt động tối nay và chiều mai.VBC cần sự đoàn kết chứ ko phải là tấm lòng chỉ nghĩ mà ko làm.Rất mong sự hiện diện của các tv trong ngày vui của 2 bạn trẻ này.Sự có mặt của cộng đồng VBC là niềm vui,hạnh phúc của 2 bạn trẻ.Thân!