Lời cảm ơn từ taodo đến ACE VBC trong buổi sinh nhật ảo 1/5/1987 - 1/5/2011

taodo

Trùm quậy phá VBC

Cảm ơn tất cả các anh chị em trong VBC đã đến và tổ chức cho taodo 1 ngày sinh nhật thật vui và ấm áp.Cảm ơn mọi người rất nhiều.

Cảm ơn sự hiện diện của 2 admin diễn đàn : M.I.Ncavoicoi

Cảm ơn sự hiện diện của tất cả các tv thân yêu của diễn đàn

lunar:- , daibangbienxanhk , caongoclan , tình đắng , sonwonder , dragon_VbHp , phamtrpngdac , trang_kunkun , hoangtuphale , tatagiang , tamhonda_rk , hp_tinhdangdo , maianh_9x , as.Roma , symobie , hoang_cut , duy.tl ..........cùng 1 số thành viên khác (vui quá quên cả tên)

Cảm ơn sự có mặt của tv huangmingjun88 đã về tham dự nhưng do 1 số lý do cho kịp chuyến tàu về Trung Quốc nên ko ở lại được lâu.

Cảm ơn anh em DJ VB đã đến cùng vui với taodo trong buổi tối 1/5.

hình ảnh thì ko có nhiều,tranh thủ quay được tí hình ảnh 1 vài phút trong buổi tối đêm sinh nhật,ACE cố mở to mắt ra nhận diện người thân nhé

Chỉ đạo đêm sinh nhật :

As.roma

Chỉ đạo âm thanh :

symobie , hoang_cut

1 lần nữa xin cảm ơn tất cả ACE,mong răng đến 1/5 âm lịch ta lại được nhận quà :D:scup

taodo​

Sửa lần cuối:

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
hôm đó ko tham dự cùng anh em được tiếc quá...hẹn dịp khác vậy

P/s:thường này âm chỉ dành cho ngày giỗ thôi cha nội =))

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Hôm đó vui thật ah. êu ơi... thế thì anh còn tổ chức vui hơn nữa cơ. Hãy chờ xem nhé.

friend_kute

friendkute
Hôm đó vui thật ah. êu ơi... thế thì anh còn tổ chức vui hơn nữa cơ. Hãy chờ xem nhé.

ặc.Vi phạm bản quyền từ ếu ơi của bọn e.
a ơi mọi người đang zai đoạn học hành a lại tổ chức nữa thì chít,lại phải bay khổ lắm cơ.hehe.Thế thì tu sao nổi chứ. :>:h

taodo

Trùm quậy phá VBC
ặc.Vi phạm bản quyền từ ếu ơi của bọn e.
a ơi mọi người đang zai đoạn học hành a lại tổ chức nữa thì chít,lại phải bay khổ lắm cơ.hehe.Thế thì tu sao nổi chứ. :>:h

nghiện còn hơn thuốc phiện rồi tu con khỉ à em,có mà tu hú ấy

symobile

DJ_n01
hãy cứ coi đây như lần đầu tiên chúng ta tổ chức sinh nhật cho thành viên 4rum .. hi vọng vào lần sau sẽ vui hơn nữa và hoành tráng hơn nữa

nhoccafe

Táo ơi sao không báo cho mình biết chán thế...chúc cậu 1 tuổi mới gặp nhiều may mắn thành công và hp nhé...:rolleyes: