Lời chúc 20.10 muộn màng tới toàn thể các chị em :x

DucSpeed

Xin gửi lời chúc 20.10 muộn màng tới toàn thể các bạn nữ, các chị em hội phụ nữ, hội phụ lão, cùng toàn thể các cháu thiếu niên và nhi đồng nói chung và các bạn nữ, các chị em hội phụ nữ, hội phụ lão, cùng toàn thể các cháu thiếu niên và nhi đồng Nhân Dân Huyện Vĩnh Bảo nói riêng, cùng toàn thể các bạn nữ trên 4r nhg lời chúc tốt đẹp nhất. Xin chúc các bạn có 1 ngày 20.10 thật ấm áp và đầy ý nghĩa bên ng thân, bạn bè và ng ấy của mình. Xin chúc cho nhg bạn chưa tìm thấy nửa kia của mình sẽ mau chóng tìm thấy 1 đức lang quân tốt để có thể gửi trọn niềm tin và trái tim.
(Xin chúc riêng các Bà - các Mẹ sẽ luôn khỏe mạnh, ggsk để con cháu đc nhờ và được đền đáp công ơn, còn vs các bé gái, chúc các bé mau ăn chóng lớn :) )
1 lần nữa xin gửi nhg lời chúc tốt đẹp nhất tới toàn thể phái đẹp trong ngày hn.Mặc dù lời chúc đến hơi muộn, rất mong mọi ng thông cảm :)
Chúc mọi ng luôn hp và vv trong cs:)

dvhieu

Member
Thay mặt các cháu thiếu niên nhi đồng và cùng bà nội, bà ngoại của các cháu, xin cảm ơn lời chúc muộn màng nhưng ý nghĩa của đồng chí!

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
hơ hơ, muộn thật , giờ này các chị em đi chơi vơi ng yêu rồi, có còn ai đâu mà vào xem :)) anh ăn sinh nhật chưa tỉnh đây mà =))

DucSpeed

ak ra thế, mình hok cạnh tranh leo top va bạn đâu. mình đâu wan trọng mấy thứ đó:)
mình vào đây chỉ là để học hỏi và giao lưu vs con ng nơi đây thôi mà, bạn hỉu lầm ý mình rồi:)

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
ak ra thế, mình hok cạnh tranh leo top va bạn đâu. mình đâu wan trọng mấy thứ đó:)
mình vào đây chỉ là để học hỏi và giao lưu vs con ng nơi đây thôi mà, bạn hỉu lầm ý mình rồi:)

ah ah ah , ha ha ha nhớ ra anh này rồi, tự nhiên quên mất, hì hì em k hỏi đc cho anh :( sr nha =.=

DucSpeed

ak hok, mình hok có ý j cả, mình có nói j đâu, hy` hy`, cái j đã wa thì cho wa thôi, nhắc lại làm j nữa bạn, thế mình làm wen vs bạnd dc hok nhỉ:-?

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Thay mặt tất cả những thành viên được gọi là phụ nữ, cảm ơn lời chúc của em :).

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
E rất cảm ơn A, nhg sao hn A E mình chúc các chị E phụ nữ hình như là hok đc pm lại A nhỉ:)
À à, chị em họ còn mải đi nhận lời chúc của người khác, trong đây giờ chỉ có anh em mình gọi là độc thân chúc tụng nhau thôi mà.
;)) chúc bạn M.I.N hôm nay được tặng thật nhiều hoa và quà nhé, chụt chụt :X:X =))
Bạn Dung iu quí, bạn có quà cho tớ chưa nhỉ :x

DucSpeed

ô`, hy` hy`, E hỉu rồi. A A Min ơi, hn nghe nói buổi đi off sinh nhật 4r hôm đó có vẻ vui đấy chứ nhỉ:-?

Tình Đơn Côi

bon chen tí nhể? Tặng các mem nữ của rum
:rolleyes:

`` ` ` ` ` ` ` ` ` ` _µ#5ˆˆ''''''4q[
` ` ` ` ` ` ` ` ` …]?… ` ` ` ` ` `¾
` ` ` ` ` ` ` ` ` 'ƒ… ` ` _µ=4=L_ `ˆµ ```_µAA44AL…
` ` ` ` ` ` ` ` ` [ ` ` `'ƒ''… ` ` …¯h[ $g?''… ` ` ` ` `¯'Q
` ` ` ` ` ` ` ` `[ ` ` `F ` ` ` ` ``…'$'[#r?''¯''''''hQ ` ` ` $[
... ... ` ` ` ` ` ` ` ` `[ ` ` ›[ ` LOVEe.`` ``$… ` ` `` …¾```…b
` ` ` ` ` ` ` ` `'[ ` ` '[ ` ` ` ` ` ` ` ` ` `` ``` `…[` ```'[
` ` ` ` ` ` ` ` ` 'Q ` ¯E_gr#5ˆ¯'''''hq[ LOVE... ` ` _h ` ` r[
` ` ` ` ` ` ` ` ` `'$[ ` ''U ` ` ` ` ` …'¾``````…ƒ… ` `A`
` ` __µA===µ_ ` `'$[ …]Q==q_ ` ` ``$ ```_µ?``…g[
` ']?'… ` ` ` ` `¯'$[ [ ']g ` '¾ ` 'ˆ$```` r[µµd… `_g?
''/¯ ` ` `g#'''''¯'''''4s]' /¯ ¾ ` '¾ ` _][ ` ` '$ ``g#d
'[ ` ` ` /¯ ` ` ` ` …'''[ ` `'¾ ` \µ?''¯[ ` ` '$r'''¯
'[ ` ` `[ ` ` ` ` ` ` ` `` ``rE```rµr? ` …]
'$ ` ` ''[ ` ` ` ` ` ` ` ``` ``?µ?'¯ 'A```A
`'y ` ` '$[ ` ` ` ` ` ` _µr4™4s…`ƒ… `ƒ¯
` '')? ` ` ¾``` ```g?… ` ` ` `7Q` g?
` ` ''¾_` `ˆhA_``A```g#?7$4µr$r…_µµAAµ…
` ` ` …¯'4q__ …¯''™4_/¯ ` 'ƒ¯ `']['$?'[___ ` ` ¯'Q
` ` ` ` ` ` `¯'''4A__ ` '¯''h?… _ƒ`'b'''… … ¯'h[ ` `'$
` ` ` ` ` ` ` ` ` …[¯'''hq_ ` `']¯ ` ` ` ` ` ` `[ ` ` 'L
` ` ` ` ` ` ` ` ` ` '\[ `'\[¯''$[F ` ` ` ` ` ` ` '$ ```#
` ` ` ` ` ` ` ` ` ` ` ¾`Aµ…` ``` ``` ```g™``g…
` ` ` ` ` ` ` ` ` ` ` `'$[ ¯$[ ` ` ` ` `_`µ#…`g?
` ` ` ` ` ` ` ` ` ` ` ` `¾`rL…_AA?5… _`µr4'
` ` ` ` ` ` ` ` ` ` ` ` ` `\[ ''?…_µµ4?'''''¯
` ` ` ` ` ` ` ` ` ` ` ` ` ` '$#''..

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
ak hok, mình hok có ý j cả, mình có nói j đâu, hy` hy`, cái j đã wa thì cho wa thôi, nhắc lại làm j nữa bạn, thế mình làm wen vs bạnd dc hok nhỉ:-?

oh, rất vui làm quen với ban :)

Thay mặt tất cả những thành viên được gọi là phụ nữ, cảm ơn lời chúc của em :).

cám ơn chị đã đại diện nhá =.=

Sửa lần cuối:

taodo

Trùm quậy phá VBC
thay mặt Đảng và nhà nước cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam cùng các đồng bào các nước láng giềng ghi nhận tấm lòng cao cả của chủ thớt.cộp cộp,đóng dấu ghi nhận lòng hảo tâm.Sẽ có giấy khen và huân chương danh dự gửi cho chiến sĩ