Lời chúc cho các chị em nhân ngày 20-11 muộn màng quá..:(

Cu_Ty

DJ Hoang_House
…………Thượng đế không thể tạo ra thiên thần ở khắp mọi nơi nên người tạo ra phụ nữ......
Ai bảo đàn ông chúng tôi không mong ngày 20 tháng 10?
Mặt mũi lo lắng lắm!
Tay chân lóng ngóng lo chọn những món quà với bao tình cảm chắt chiu gửi gắm cả tấm lòng.
Trái tim thì liên tục ở trong tình trạng đập nhanh đập mạnh và chút xíu thì…ngừng đập.
Sẽ buồn lắm nếu ai đó không hướng về mẹ hiền của mình với cả sự biết ơn.
Sẽ rất đáng trách nếu không thầm cảm ơn những người chị người em những cô bạn gái luôn bên ta trong cả khi vui lẫn khi ta buồn.
…Và buồn thay cho người đàn ông nào đó không tìm cho mình được góc bình yên nơi gửi trọn con tim.
20 tháng 10 ngày mong chờ đã đến!
Cơn mưa to và kéo dài ập đến thật kỳ lạ. Thấy trong đó sự bao dung của mẹ, sẵn sàng xóa nhòa những lỗi lầm của ta. Giống chút gì đó mạnh mẽ của cô gái đang yêu.Hình như ta lại tìm thấy sự dịu mát trong tâm hồn sau những ngày oi bức.
Phụ nữ ơi hãy cười thật nhiều để môi thêm tuơi má thêm hồng nhé!
Nếu đàn ông chúng tôi có “dại dột” làm phự nữ khóc.Thì mong rằng sẽ giống như sương kia tan nhanh trong nắng mới nhé.Sẽ chỉ là nước mắt trong hạnh phúc,trong sum vầy sẻ chia thôi phải không?
Đàn ông chúc phụ nữ chân cứng đá mềm ..Là hậu phương vững chắc là kiến trúc sư của tổ ấm yêu thương, là bờ bến bình yên cho thuyền kia sau những lênh đênh sóng gió. Là lá chắn che chở nơi trái tim đàn ông tưởng chừng mạnh mẽ.
Chúc mọi điều tốt lành đã đang và sẽ đến với tất cả mọi người.Đặc biệt là những người phụ nữ của chúng ta.​

friend_kute

friendkute
Haha.Hoàng cut hum trước chắc bị quỳ nhiều nên chưa tỉnh hả?chị e mình ko nên nhận lời chúc này nhá...

Cu_Ty

DJ Hoang_House
ảo gì

đập đá nhiều lên thế thui...

.........................................Dìm nào..........