Lời xin lỗi !

doibongnbk

Thân gửi diễn đàn vinhbaoclub.com!
Do gặp 1 số khó khăn trong quá trình thành lập đội bóng như:
_Thiếu cầu thủ: Do khá nhiều cầu thủ đã đăng kí tham gia nhưng đến thời gian cuối cùng lại xin nghỉ vì 1 số lí do cá nhân nên đội bóng k đc thành lập, dẫn đến đội bóng nbk không thể tham gia vào giải bóng của các diễn đàn như đã dự tính.
_Kinh phí: Do diễn đàn chưa có quỹ để duy trì các hoạt động offline nên việc tham gia giải bóng kéo dài từ 17/7-30/7 gặp không ít khó khăn.
Thay mặt đội bóng nbk, mình xin gửi lời xin lỗi tới vinhbaoclub.com vì đã không tham gia đc mùa giải này, mong diễn đàn thông cảm cho bên mình.Mình sẽ cố gắng khắc phục những khó khăn hiện tại để trong những mùa giải sau có thể tham gia. Mong sẽ còn nhiều mùa giải ntn được diễn ra. :)
Cuối cùng, xin chúc cho mùa giải năm nay đc thành công tốt đẹp !
Kí tên: doibongnbk
thpt-nbk.org

chuoi10691

CÔ ĐƠN
Làm ăn ko chuyên nghiệp tẹo nào cả.đâu chỉ có vbc kòn các đội póng khác nữa chứ.ljch lên rồi giờ pỏ.pó tay trói chân quẳng vào pao cho sog.

taodo

Trùm quậy phá VBC
Cái này không phải do diễn đàn VBC tổ chức nên bạn ko nên xin lỗi diễn đàn VBC.Đây là sự cố gắng của tất cả những forum cũng như các đội bóng tham dự mới có thể quyết định tổ chức 1 giải đấu có tính chất quy mô nhằm tạo sự thân thiện đối với các forum với nhau.Trước khi các bạn được mời tham dự buổi họp để bàn về giải đấu,các đại diện cũng như admin mỗi diễn đàn đều nắm rõ cũng như hiểu về ý nghĩa của giải đấu này.Thế nên giwof mình ko nói gì nữa

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Chào bạn doibongnbk thật sự mình không hiểu bạn vào lập pic gửi lời xin lỗi để làm gì? vì theo ý kiến cá nhân của mình và mọi thành viên VBC đều không biết bạn là ai. Bạn lập một cái nick mới sau đó làm cái pic gây "hoang mang dư luận" như trên. Mình thấy không có cơ sở nào để bạn khẳng định bạn là đại diện của đội bóng diễn đàn NBK. Thay mặt VinhBaoClub.Com mình không thể nhận lời xin lỗi này.

Chào bạn. Rất vui khi bạn tham gia diễn đàn VBC!

doibongnbk

xl vì đội mình k đủ người, hn 5ng là của đội.mong các bạn thông cảm cho điều này :)
Còn tiền quỹ mang đi mà chưa đóng, mình xl.

Sửa lần cuối:

dvhieu

Member
Nếu nói về lực lượng, VBF gặp khó khăn hơn các bạn nhiều...
Nếu nói về tài chính, mình nghĩ số tiền đó không đến nỗi quá lớn... mới có 1 đội nộp tiền (*):buon
Sau lượt trận đầu tiên, BTC đã nhìn nhận thấy những khó khăn không nhỏ của giải đấu này. BTC đề nghị các đội bóng nỗ lực hơn nữa, thiệt huyết hơn nữa để giải đấu được diễn ra trọn vẹn!

hong ha

ko đỡ đc.................trẻ con wa..........................các pạn làm ăn chán wa.............:mad: