LeaderTask 7.2.1 - Thay thế hoàn hảo cho Task Manager

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
LeaderTask 7.2.1

LeaderTask = Scheduler + Quản lý Thông tin cá nhân + Lịch + Address Book + tổ chức! Quên nhiệm vụ tổ chức truyền thống. Họ rất tốt nếu bạn sống để làm việc. Họ là tuyệt vời nếu bạn chỉ muốn kế hoạch điều và được nhắc nhở. Có một cuộc sống! Hãy thử các tổ chức thế hệ mới giúp bạn có kế hoạch làm việc của bạn để có hiệu quả mà bạn có nhiều thời gian tự do hơn bao giờ hết!

Đưa ra mục đích của bạn. Làm việc hiệu quả hơn và có nhiều thời gian rảnh rỗi hơn với LeaderTask. Hãy quên đi các bộ tổ chức nhiệm vụ lỗi thời. LeaderTask rất phù hợp nếu bạn sống để làm việc. LeaderTask quả là tuyệt vời nếu bạn muốn lên kế hoạch cho mọi thứ và muốn nhận một số ít các nhắc nhở. Thay vì phải thử các bộ tổ chức thế hệ mới để cho phép bạn có thể lên kế hoạch công việc của mình với mục đích có nhiều thời gian rảnh rỗi hơn bao giờ hết. LeaderTask sẽ cắt giảm được lượng thời gian lãng phí, loại bỏ bớt sự quấy rầy, cho bạn những quãng thời gian rảnh rỗi và cho phép thưởng thức sự độc lập của mình như chưa bao giờ từng có. Bạn có điều hành một doanh nghiệp nhỏ? Bạn đã từng thử sử dụng bộ tổ chức nào đó để lên kế hoạch cho các hành động của mình hay chưa? Hãy thử sử dụng LeaderTask, một bộ tổ chức nhiệm vụ được thiết kế bởi một doanh nghiệp nhỏ dành cho chính các chủ sở hữu doanh nghiệp nhỏ.

LeaderTask benefits:

Portability. You can always use LeaderTask wherever you are: at home, in office, on a trip or anywhere else. You can carry the organizer on a USB drive. Storing all data in one place allows you to easily move LeaderTask to other computers. All information will always be at hand wherever you are!

File container. Storing copies of files of any type. LeaderTask can store any files in its database: Excel spreadsheets, Word documents, images… Moreover, it does not store both files inside LeaderTak and links to external files.

Synchronization. Synchronization with Outlook, Google Calendar, Data Export/Import. Supporting most of popular data export/import formats: iCal, cvs, excel, txt..

Mô tả

Trang chủ

TẢI VỀ