Mọi người đâu oài...vô nhanh.. vô nhanh

Hip_V_biller

hà hà.... hum nay ngày 6-3-2010 _một ngày vô cùng đặc biệt trong cuộc đời e, điều khiền em thấy hạnh phúc nhất là gặp đc C em, một người không tốt cho lắm...đối với em C là 1 người tốt nhất, tốt nhất có thể...Bi cái tên làm em có cảm giac an toàn khi đc đi cạnh, người đã yêu em bằng cả trái tim, lòng nhiệt tình,ngay trong nhưng giấc nơ em cũng mong cho Bi người wuan trọng tuyệt đối với em luôn đc manh khỏe, hạnh phúc,mong cho tình cảm của bọn em sẽ có một kết thúc thật đẹp đó là hôn nhân,em vẫn và đang cố gắng làm tất cả vì hạnh phúc của hai đứa...dù thế nào đi nữa em chỉ muốn nói một điếu..........''C ơi V yêu C...hun C nè .......chụt..........>>^^!

NiceDream

Active member
Oài, lại có đám cưới à? mới có một ngày bận họp hành mà đã có tin vui to thế. Cung hỉ cung hỉ nha...

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
hà hà.... hum nay ngày 6-3-2010 _một ngày vô cùng đặc biệt trong cuộc đời e, điều khiền em thấy hạnh phúc nhất là gặp đc C em, một người không tốt cho lắm...đối với em C là 1 người tốt nhất, tốt nhất có thể...Bi cái tên làm em có cảm giac an toàn khi đc đi cạnh, người đã yêu em bằng cả trái tim, lòng nhiệt tình,ngay trong nhưng giấc nơ em cũng mong cho Bi người wuan trọng tuyệt đối với em luôn đc manh khỏe, hạnh phúc,mong cho tình cảm của bọn em sẽ có một kết thúc thật đẹp đó là hôn nhân,em vẫn và đang cố gắng làm tất cả vì hạnh phúc của hai đứa...dù thế nào đi nữa em chỉ muốn nói một điếu..........''C ơi V yêu C...hun C nè .......chụt..........>>^^!
Không biết nên chúc mừng hay chia buồn với em đây nhỉ. Mà thôi, anh nói thật vậy, thôi thì chúc mừng thằng Bi, nó lấy được em, và cũng xin chia buồn với em, lấy được nó. Anh là anh nó, nên hiểu nó hơn ai hết, Bi nhở!

muahoacai

bùm ... bùm...m....`um`...
"Hôm nay đám cưới của em
Họ hàng hang hốc đến xem rộn ràng
Đáng nhẽ pháo "lổ" đùng đoàng
Nhưng vì cấm pháo cả "nàng" im re"
tại vì cấm pháo nên anh cho nổ tạm vài chục tấn bom mới lại có mấy chục quả tên lửa...
gọi là... thực hiện theo đời sống mới...tiết kiệm chút...
chúc mừng! chúc mừng! tân lang_ tân nương=== cung hỷ cung hỷ

Bi_biller

Không biết nên chúc mừng hay chia buồn với em đây nhỉ. Mà thôi, anh nói thật vậy, thôi thì chúc mừng thằng Bi, nó lấy được em, và cũng xin chia buồn với em, lấy được nó. Anh là anh nó, nên hiểu nó hơn ai hết, Bi nhở!

Anh Đức ơi! sao lại nói thế nhỡ nhà em bỏ em thật thì sao?thôi thì cảm ơn mọi người trong Room đã chúc mừng cho bọn em .em cũng chúc lại room luôn luôn vui vẻ và co thêm nhìu thành viên hơn na...hehe:cool:

Ha vnview

hí hí, đôi này cưới nhau để cô dâu làm lễ ra mắt kìa....hehe thôi thì vẫn biết 2 đứa chưa đủ tuổi đăng ký kết hôn nhưng trong 4r ko có luật đó nên anh em chấp nhận lễ này ^^.Tuy vậy vẫn ko thể bỏ qua phần cỗ bàn đc....thiếu cái này có lẽ đôi này sẽ ko đc nhận cái phong bì nào mất ....đề nghị nhanh chân thu xếp lịch mời anh em 4r cái nhé!...<mới ko rửa là hỏng đó>

as0908

''C ơi V yêu C...hun C nè .......chụt..........>>^^!
Gớm quá, anh mày sống 19 cái năm trên đời rùi mà còn chưa được ... một phát thế mà chú cho vài phát thế này thì chít con nhà ng ta oy` còn gì? Mà chú mới có 17 thui, chờ 3 năm nữa đi, gì mà đã mơ cưới oy`, cứ từ từ, cứ từ từ, gì mà háo.
Cấm tảo hôn, cấm khích đểu trưởng thôn... :>
Mà lần sau viết tên ng iu cẩn thận nhé, viết là "C" thì bố thằng nào chả nhầm :banhbao32:
Thui dù sao thì cũng chúc em hạnh phúc nha! Chúc những ước mơ của tụi em thành hiện thực và mãi mãi 2 đứa hạn phúc bên nhau.
Sau đây em xin kể 1 câu chuyện góp vui văn nghệ (kéo mọi ng lại bảo em vào đây spam)
Chuyện động vật (đọc cấm cười, ai cười thì pải thanks em đấy)
Trong một khu vườn nọ, một buổi sáng rất là "xấu giời", một con gà trống nhảy lên trên...con gà mái :he:
Con gà con đi wa: Chiếp chiếp (Khiếp khiếp!)
Con chó thấy vậy: Gâu gâu gâu gâu (đâu đâu đâu đâu)
Con nghé cạnh đấy cũng "góp vui": Nghé ngọ, nghé ngọ (kệ họ kệ họ)
Đôi "bù cu" trên mái nhà (xong xuôi oy` hay sao ý :he:) thì bình thản phán: Cứ từ từ, cứ từ từ. :9smiley_vn17:

À quên nếu có thiện chí thì post cho bọn anh cái ảnh "cô dâu" tương lai của chú nha. chú nói làm tụi anh tò con mò wa'. Chắc xinh lắm hỉ?
Nếu có đính kèm theo cái profile của 2 đứa nữa thì tốt...:banhbao21:
Nhưng mà lần sau mấy chuyện tình cảm có sướng wa' thì chú cũng giưc mình chú thui nhé, post lên diễn đàn thế này spam lắm...!

Sửa lần cuối:
hahaha!! :) cưới mà sao hok thông báo riêng cho tớ biết gì hết thế này cơ chứ!! ... chết rồi mình lỡ để ý anh Bi rồi làm sao bây giờ?! :)

a Bi lấy "zk" sớm thế! sao hok đợi e! :)

Sửa lần cuối: