một chút góp ý cho min và dd

911

Super Moderator
hôm nay , đọc tới quỹ dd 911 thấy quỹ đang lớn dần lên.
trước hết xin thay mặt toàn thể members vbclub chân thành cám ơn tấm lòng của các bạn , xin cám ơn Hà (boykorea),anh Hưng (nhoquehuong) và các anh e bên korea đã hết lòng ủng hộ vbclub . chúc mọi người luôn mạnh khỏe và thành đạt
đây là chút góp ý của mình:
quỹ đang lớn dần nên min cần có cách quản lý tiền sao cho hợp lý nhất ( bây gio cung dang tam on), tết sắp đến nên cần có kế hoạch cụ thể : mua quà tặng người nghèo, người bệnh ......
quỹ đóng góp vào vbclub nên chỉ dành cho hoạt động như: thăm hỏi , pay host ...
còn về vấn đề ăn uống thì nên chia theo đầu người khi đi dự ( cái này nói ra có người sẽ hiểu nhầm , nhưng hãy hiểu theo hướng tích cực)
vbclub năm nay có nhiều members và vốn hơn rồi , nên tăng chất lượng và số lượng quà

mình cũng đang liên lạc với một số người bạn và họ cũng có ý định đóng góp cho dd ( hôm trước mình cho họ xem ảnh off tết nguyên đán, thấy vbclub đi tặng quà cho người nghèo , họ mừng lắm) vụ này chắc cũng dc kha khá.
khi nào tổng hợp xong tớ sẽ gửi cho min , nhưng chắc phải gần tết

có gì góp ý xin mọi người cứ trực tiép góp ý vào topic này luôn nhé

min: sorry vì ko nói trước, dạo này bận ko có thời gian nc nên ko bàn bạc dc gì,

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
chuyện ăn uống lúc nào cũng chia theo đầu người mà anh! có bao giờ lấy quỹ 4r đâu!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cảm ơn ý kiến của cậu Đỗ ạ. Giờ quỹ nhiều rồi, thì trách nhiệm cũng nhớn hơn, phải làm sao cho hoạt động của mình nhiều hơn, và có hiệu quả hơn. Tớ sẽ cố gắng ^^. Còn vấn đề liên hoan, thì chắc chắn là do thành viên tham gia đóng góp rồi, ko xâm phạm tới quỹ là điều chắc chắn. Ai cũng hiểu mà, và từ trước tới giờ, mỗi lần off hay liên hoan, mọi người cũng toàn chia đầu người mà đóng góp thôi, còn quỹ sẽ sử dụng cho hiệu quả nhất .

Naruto_9x

Tình Đắng
ớ,không cần anh 911 nói thì hiện tại việc sử dụng quỹ và việc vui chơi của các thành viên như anh 911 nói đó,chúng ta đã làm thế lâu rồi,không có vấn đề gì cả