Mừng sinh nhật Champion

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cứ mỗi năm, vào ngày đẹp trời như ngày hôm nay, bạn bè và người thân của Champion lại có dịp gửi tới tất cả những lời chúc mừng tốt đẹp nhất. Và năm nay, diễn đàn mình cũng có cơ hội đấy. Với tất cả những gì tốt đẹp nhất gửi tới Champion, anh cũng xin thay mặt toàn thể anh chị em trong diễn đàn, gửi tới ku lời chúc mừng sinh nhật, chúc cho tuổi mới với nhiều thành công, thành đạt trong công việc. Chúc cho mọi việc của em đều thuận buồm xuôi gió, nhanh chóng về Việt Nam để gặp gỡ, giao lưu cùng cả nhà. Và trong tình yêu thì luôn gặp được những gì tốt đẹp nhất (đừng học hỏi anh, đến giờ vẫn chưa có người yêu là khổ đấy). Cái tuổi 22 là cái tuổi với nhiều ước mơ, hoài bão, và cũng là cái tuổi để phấn đấu. Cố gắng lên nha. Và cuối cùng vẫn là

Happy Birthday!

Sengil Chukahamnida!

911

Super Moderator
happy birthday to you , happy birthday to you , happy birthday to you , happy birthday to you , happy birthday to you , happy birthday to you , happy birthday to you , happy birthday to you ,
chúc mọi điều tốt đẹp luôn đến với em

NiceDream

Active member
Chúc mừng sinh nhật anh. Lò dò tìm mãi mới kiếm được cái quán nét để online gửi lời chúc mừng sinh nhật anh đó, Ngố ạ! Tết về nhé, cố gắng...

Vann máy bay

Super Moderator
Nhớ đến sinh nhật em từ đầu tháng 8. Qua sinh nhật anh Đức là biết còn 1 tuần nữa thôi. Tiếc là sáng nay phải đi học nên giờ mới chúc mừng em được. Có lẽ cũng phải đến tối đi làm về ku mới đọc được topic này của anh chị. Trong diễn đàn mình, trong số đàn em thì em là một trong những người chị yêu quý nhất. Xa gia đình, xa Việt Nam nơi xứ khác, sinh nhật vẫn phải đi làm vì không phải cuối tuần. Có nhận được những lời chúc đến từ bạn đồng hương chăng nữa có lẽ cũng không nhiều. Và có khi tối nay lại phải ngồi hát chúc mừng sinh nhật 1 mình thì sao ^^Nói nhiều thế vẫn chưa đi vào vấn đề chính nhỉ ^^ Em 22 tuổi rồi, chị chúc em tuổi mới nhiều may mắn, thành công và có sức khỏe tốt để dù có bị bọn Hàn nó đối xử thế nào cũng không sao ^^Sinh nhật vui vẻ. Sengil Chukahamnida!

NiceDream

Active member
Hix, chị Vann viết thật quá, nhưng đọc xong em lại thấy buồn buồn sao ấy, cẩn thận chị làm cho Champion xúc động đậy quá mức thì khổ lắm. Đây đã là sinh nhật thứ ba xa nhà, em tin Champion cũng sẽ vượt qua nỗi nhớ nhà và cảm nhận được ý nghĩa của sinh nhật xa quê. ^^ Let's smile...

Ha vnview

Hj, Cảm ơn mọi người vì đã nhớ và gửi lời chúc mừng sinh nhật em nhé! Đây là lần đầu tiên em đc nhận nhiều lời chúc nhất đấy...hey za ko biết nói ji nữa.Cảm ơn mọi người rất nhiều : )

muahoacai

Hj, Cảm ơn mọi người vì đã nhớ và gửi lời chúc mừng sinh nhật em nhé! Đây là lần đầu tiên em đc nhận nhiều lời chúc nhất đấy...hey za ko biết nói ji nữa.Cảm ơn mọi người rất nhiều : )

thêm một lời chúc mừng sinh nhật tới em, thông cảm cho anh vì cả ngày qua anh không có vào mạng
gửi tới em những lời chúc tốt đẹp nhất,mong rằng với tất cả tình cảm chân thành của mọi người có thể gửi đến em một chút gì đó của quê nhà...