nhân dịp sắp tới noel và năm mới!member cũ comeback lại forum!mong anh em ủng hộ

doloihp89

xin tự giới thiệu!
mình tên:Lợi
fullname Đỗ Hữu Lợi
sn 1989(05-11-1989):>:h:>:h-cái này quan trọng!có gì năm sau còn chúc mừng đúng lúc
mình ở Nhân Hòa:D:scup
cựu học sinh THPT vĩnh Bảo
sinh viên năm 4 Học viện kỹ thuật quân sự-KSDS

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Chào mừng bạn quay trở lại. Lần này trở lại thì ở lại lâu lâu vào nha, mà định cư được luôn ở đây thì càng tốt.

doloihp89

này nhé!nói cho mà biết!đây có mặt từ những ngày đầu còn sơ khai của forum!và được cavoichetduoi giới thiệu!nhưng hồi đó vắng quá nên chả hứng!sau 1 năm,anh đã quay về đây hehe

Naruto_9x

Tình Đắng
chào mừng thằng cu,à nhầm,thằng anh come back,hehe,cố gắng mà đua đòi cho bằng anh bằng em nhá,kaka

taodo

Trùm quậy phá VBC
vâng em chào anh ah.anh than gia từ ngày mới thành lập forum mà bỏ 1 năm sau mới quay lại.tội này xử thế nào đây các anh chị,theo em,cứ như cách cũ ta làm .HS luôn:.hr:

doloihp89

chào mừng thằng cu,à nhầm,thằng anh come back,hehe,cố gắng mà đua đòi cho bằng anh bằng em nhá,kaka
cái thằng naruto láo thật!mang tiếng dân VB quá

Chào mừng mem cũ đã quay trở lại, thế nick cũ của bạn là gì thế ?^^
vẫn sài nik này 1 năm trước mà:chika:................................

vâng em chào anh ah.anh than gia từ ngày mới thành lập forum mà bỏ 1 năm sau mới quay lại.tội này xử thế nào đây các anh chị,theo em,cứ như cách cũ ta làm .HS luôn:.hr:
HS luôn là làm j luôn ấy nhở!cái này khó hiểu nói rỗ ràng hem!mà có làm gì cũng nhẹ nhàng tình cảm

taodo

Trùm quậy phá VBC
HS luôn là làm j luôn ấy nhở!cái này khó hiểu nói rỗ ràng hem!mà có làm gì cũng nhẹ nhàng tình cảm

hehehe,dạ là headshot đấy anh:::):::):::):>:h:>:h:>:h:>:h:>:hx.xx.x:banhbao26: