Nhật Ký OnLine (07/05/10 >>>)

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
thế mà cứ k có chat box 1 kái là 4r loạn hết kả lên, k thì không có mem, là sao ta :J:.
\

Họ kêu thui, không có thì Anh Em mình mới chém được thế này chứ :)). Anh là MIN thì anh bỏ luôn, cho skin mặc định luôn :))

Box chém kia Anh Em mình cho lên page 100 nhá :))

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
\

Họ kêu thui, không có thì Anh Em mình mới chém được thế này chứ :)). Anh là MIN thì anh bỏ luôn, cho skin mặc định luôn :))

Box chém kia Anh Em mình cho lên page 100 nhá :))

ơ vâng, em đang cố gắng đây :::)
chuẩn, nếu là em em cũng sẽ bỏ chat box, có chat box chả ai thèm xem bài viết ấy
mà k có nó thì chả ma nào vô 4r =))

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
ơ vâng, em đang cố gắng đây :::)
chuẩn, nếu là em em cũng sẽ bỏ chat box, có chat box chả ai thèm xem bài viết ấy
mà k có nó thì chả ma nào vô 4r =))

Lâu dần sẽ có người vào thôi, nếu họ thấy chat như thế này cũng không bất tiện, lại tăng bài và phát triển 4rum hơn :)

thế thì chán lắm.... nhiều bài viết chất lượng bị bỏ đói, người postthaays không ai vào comment thì nản...
chat box vào chém thì hầu như toàn ma cũ, có tên có tuổi trong diễn đàn.... được cái này thì mất cái kia... khó nghĩ nhở

người nào có kỷ niệm vào đọc thấy vui thôi, khó mà để 4room ngày 1 phát triển và các thành viên cả ma cũ và ma mới đều đoàn kết với nhau nhỉ... hẻo quá

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
người nào có kỷ niệm vào đọc thấy vui thôi, khó mà để 4room ngày 1 phát triển và các thành viên cả ma cũ và ma mới đều đoàn kết với nhau nhỉ... hẻo quá

là sao chứ, vậy thì ai cũng nên vào lưu giữ lại những kỉ niệm, sau này còn send lại cho con cháu xem nữa ^^

vào chơi chơi chứ có phải là chém để lên top đâu, mụ ham hố nhở...
hờ hờ.... đang xem phim... thỉnh thoảng nghía qua đay tí cho nó đỡ loãng