Nhật Ký OnLine (07/05/10 >>>)

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Hiện Tại Nhà không có máy tính,Lên Mạng nhờ nhà Bạn,lên VBC này,,,một số dd nữa,Thời gian này nhàn quá cơ,,,Chẳng biết nên làm gì,,,14h43,,,Không ngủ trưa,,,tranh thủ lên mạng,,,tý trả máy bạn.Sướng quá!

Mai Nghỉ,,,Ngày kia nghỉ,,,Tuần mới,Thực tập Buổi sáng,Buổi chiều lại ngủ,Ngủ cho Béo. ha ha

Sửa lần cuối:

Vann máy bay

Super Moderator
Ặc sướng nhỉ. Lịch trình hôm nay của chị là sáng nay ở nhà đánh giáo án hộ bác hàng xóm. Trưa thì phải nấu ăn cho cả nhà. Ăn xong ngủ đc đến 12h45 thì phải đi học. 15h20 học xong thì phải chạy sang trường ngoại ngữ nộp bài thi cho thầy. Nộp xong chạy sang trường của con bé em đón nó về. Xong 2 chị em đi ăn bò khô trộn ^^ ( cái này đã nhất ). Xong về đến nhà thì được uống nước mía mẹ mua. Tối nay không ăn cơm mà ăn bánh mì bột lọc. Tối nay không đi dạy. Sáng mai phải đi khám sức khỏe. Chiều mai ở nhà ngủ. Tối mai đi dạy. Hết ^^

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Theo cái nào, xem nào, ngày hôm nay, buổi sáng tới thăm ông thầy hướng dẫn ốm liệt giường mấy ngày hôm nay (nguyên nhân theo thầy bảo là do đi chơi 30 tháng 4)
buổi chiều, ngủ tới 2h30 rồi dậy làm cái đồ án
Buổi tối, định lên chỗ thực tập, nhưng thằng bạn không đi, thế rồi lại ở nhà, không đi nữa
buổi đêm, chưa biết là sẽ làm cái gì nữa.

NiceDream

Active member
Hiện Tại Nhà không có máy tính,Lên Mạng nhờ nhà Bạn,lên VBC này,,,một số dd nữa,Thời gian này nhàn quá cơ,,,Chẳng biết nên làm gì,,,14h43,,,Không ngủ trưa,,,tranh thủ lên mạng,,,tý trả máy bạn.Sướng quá!

Mai Nghỉ,,,Ngày kia nghỉ,,,Tuần mới,Thực tập Buổi sáng,Buổi chiều lại ngủ,Ngủ cho Béo. ha ha

Hic, nhà mình cũng ko có mạng, ko theo dõi được tình hình vote M and Miss, lên nhờ máy bạn, sắp phải trả máy, huhu...

Vann máy bay

Super Moderator
Đang học Access đây em >"< Sáng nay thực hành mờ cả mắt >"< Cái phòng của trường mang danh là có máy lạnh mà mồ hôi cứ tuôn ra như suối. Khiếp cả hồn >"<

911

Super Moderator
sáng 7h wake up
trông con và online
12h ăn trưa
trưa 1h ngủ ( babe ngủ cùng ) . chiều 4h lại wake up again, online đến khi ăn tối .. tối lại online .
ngày ngày online. kakakakak
cuộc đời sao mà chán thế nhỉ,. ăn với chơi,
các cụ nói : nhàn cư vi bất thiện . mình ko biet sao

thuthuy

Ngày nào cũng vậy, chán. ko đi học thì đi làm, sáng 5h30 xách xe đi tới 22h mới có mặt ở nhà -> tắm rửa -> online -> khò ... khò... ôi cuộc đời !!!

hp_style

Active member
Cuộc sống thật là phong phú, sáng 8h đậy oánh răng rửa mặt, sau đó ngồi ôm em máy tính đến gần trưa, vừa nấu cơm vừa ôm em tiếp,Trưa ăn cơm xong, ôm tiếp đến chiều, 4h hơn đi tập thể dục đến 7h về, tắm rửa cơm nước, sau đó lại ôm em tiếp tới gần sáng hôm sau roài đi ngủ, Công việc cứ thế tiếp diễn, Ôm máy còn nhiều hơn là ôm người yêu, he he ^^

Vann máy bay

Super Moderator
Chuẩn men, ôm máy tính còn nhiều hơn ôm người yêu :) Như hồi tết á, rảnh rỗi không có việc làm ngày nào cũng ôm máy tính từ 8h sáng đến 12h đêm :) Thậm chí ăn cơm vẫn còn ôm em í :)

911

Super Moderator
anh thì ôm máy tính nhiều gần bằng ôm vợ ôm con
kakaka
1 ngày dùng máy tính 6hrs
vợ con chắc hơn thế chút

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Chiều qua,,, đi qua ngách nhỏ ấy,,,Lòng ai chợt thấy Bồi Hồi...Tiếc Thương...72/01/109

Bây giờ ngồi phòng,đón nhận cái nóng Hà Nội.

Ngày Nao???

barcaga

Đang học Access đây em >"< Sáng nay thực hành mờ cả mắt >"< Cái phòng của trường mang danh là có máy lạnh mà mồ hôi cứ tuôn ra như suối. Khiếp cả hồn >"<

t4 nộp đĩa vs báo cáo.bây h chưa có j.hic.làm tn bây h :J:J:J:J:J:J:J:J:J:J

Naruto_9x

Tình Đắng
hôm nay,chán,sáng học T.A,tối qua ông chú nghịch máy đến nửa đêm làm mềnh không ngủ được,hjc,nhưng sướng cái sáng đi học nghe cô giáo đọc điểm kt nói t.a,mình với thằng bạn đóng cặp được 7,5;sướng không thể tả.
:>:>:>

Vann máy bay

Super Moderator
Hôm qua sáng thi dịch nói :| Chiều hôm qua ĐN mưa cát :| Trước khi mưa là cát bay mịt mù :| tưởng tượng như cả tấn cát bay vào người. Về đến nhà rửa mặt mà ôi thôi :|

NiceDream

Active member
Hic hic. 11.5.2009 Nhà có mạng sau gần 1 tuần mất, như kiểu điện về làng ngày xưa vậy. Sáng nay đi học muộn, đang chần chừ chưa dám sang đường vì ô tô xe máy lao cứ vù vù, thì điện thoại rung bần bật, đứa bạn gọi nhanh lên Thầy đang điểm danh."hả điểm danh à"", con bé đầu đàn bất chấp xe cộ lôi hai đứa còn lại sang đường. May mà mới chỉ suýt chết chứ không chết...hehe.

Vann máy bay

Super Moderator
Sáng nay thi môn nói đóng 1 quảng cáo tùy ý. Nhóm mình đóng quảng cáo Poca ^^ mua 3 gói ăn he he chỉ phải tội chờ lâu quá nên đến lúc thi đứa nào cũng mệt!Haiz chả biết hôm nay thế nào mà lúc rửa bát lại đánh vỡ bát ! Xong lại còn bị mảnh sành cứa vào tay ! Hơi bị sâu, máu chảy tè le :| Thế là phải băng tay vào như cục gì ấy, cũng may là tay trái :| Nhưng mà đi xe vẫn khó :| Hic khổ thân mình mai lại phải thi và thực hành tin nữa chứ :| Haiz lâu lắm rồi mới đánh máy chậm thế này :|

NiceDream

Active member
Ôi, chị ơi, máu chảy có nhiều không? Chắc lúc rửa bát mải nghĩ đến anh ấy nên lỡ tay làm vỡ rồi. hí hí

Vann máy bay

Super Moderator
Èo chị của em đâu phải loại lãng xẹt đến thế ! Mải đi học nên rửa cho nhanh nên mới thế, mà cũng tại cái chạn bát nhà chị hum nay nó nhiều bát quá >"< chưa cất bớt lên tủ nên chị bị trượt tay. Máu chảy nhiều, h chị đang phải dán chồng 2 cái băng cá nhân đây này >"< dán 1 cái nó không ăn thua :|