Những bạn Boy xin hãy đọc điều này thật kỹ.

anhnongdan

Những bạn Boy xin hãy đọc điều này thật kỹ :
Những Boy đến trường hoặc đến văn phòng một mình,nếu nhìn thấy một cô gái khóc giữa đường,cho bạn xem 1 cái địa chỉ nhà nghỉ và nhờ bạn đưa đến nhà nghỉ đó>:),hãy dẫn cô gái đó đến đồn cảnh sát chứ đừng dẫn cô ấy đến nhà nghỉ đó, đây là một cách mới để bọn tội phạm cướp,cưỡng bức và cắt trym các Boy, làm thịt các boy, bắt các boy đổ vỏ>:)>:)>:)
Xin hãy gửi thông điệp này,đừng ngượng ngùng.Một thông điệp của chúng ta có thể cứu một boy nhẹ dạ...
Những boy hãy hết sức cẩn thận! Đây là tin có thật! Chân thành cảm ơn !!!
tks các bạn đã đọc! Cẩn thận không bao giờ thừa

phamnhung

Member
Vì ai mà mấy cô gái phải tìm người đổ vỏ, tự các ông anh chứ ai, người này nuôi con của người kia thui :)) :))

dvhieu

Member
Nguy hiểm quá!
Các bạn nam chú ý nhé, nếu gặp tình huống này thì chở ngay cô gái đó đến... nhà nghỉ rồi gọi anh em đến giải cứu ;))

taodo

Trùm quậy phá VBC
mình ko âm hố mấy cái này,cái này mấy tên Hưng dê vào mà đọc X_X

anhnongdan

Vì ai mà mấy cô gái phải tìm người đổ vỏ, tự các ông anh chứ ai, người này nuôi con của người kia thui :)) :))
Cái này không thể đổ lỗi hết cho tụi con trai chúng tôi được, cũng như các Bà ấy, lúc sướng thì ai sướng cho :))

Nguy hiểm quá!
Các bạn nam chú ý nhé, nếu gặp tình huống này thì chở ngay cô gái đó đến... nhà nghỉ rồi gọi anh em đến giải cứu ;))
Liệu anh em có đến kịp không anh, hay tới nơi thì chủ nhân đã bị cắt rồi thì toi :-SS

Sửa lần cuối:

Nho_QueHuong

ặc ặc lão nói gì thía ,sao lại lôi ta vào chuyện này ;;) ta ngoan lắm , gặp chuyện này ta đưa em nó vào nhà nghỉ ,nhưng nhà nghỉ do ta chọn và em nó ko đc alo cho bất cứ ai ...................ngon :))