Những trang phục teengirls nên tận dụng trong mùa thu này!!!

Lâm lilac

Magnae!
Nhiều trang phục bạn đã diện từ mùa trước vẫn không hoàn toàn trở nên lỗi mốt, cùng thử một vài cách mix đồ mới để "f5" tận dụng những bộ quần áo cũ này nhé!
Quần harem
Những chiếc quần harem sử dụng chất liệu cotton dày hay vải nỉ mà teengirl đã diện rất nhiều trong mùa đông xuân sẽ rất thích hợp khi thời tiết đã trở nên mát mẻ.
Ngoài cách mix với áo pull thông thường bạn hãy kết hợp cùng một chiếc tank-top hoặc một chiếc áo pull dáng rộng, những đôi sandal hở mũi chính là phụ kiện hoàn hảo cho bộ trang phục này. Bạn có thể diện cùng một chiếc cardigan, một chiếc áo khoác màu sắc quân đội và đừng quên một đôi ankle boot nhé!
Áo khoác cổ bẻ
Đây là thời điểm thích hợp để bạn "lôi" những em áo khoác cổ bẻ từ mùa đông năm ngoái ra sử dụng đấy.
Bạn có thể khoác chúng bên ngoài những chiếc đầm ôm yêu thích của bạn hoặc những chiếc váy hoa mùa hè đáng yêu. Tất nhiên là bọn mình ưu tiên chọn những chiếc áo khoác vừa phải bằng chất liệu kaki thôi nhé! Nếu không bạn sẽ ngộp thở vì nóng đấy.
Mini skirt hay short da
Với mini skirt và shorts da, các bạn hãy thử 2 cách mix đồ đơn giản nhưng xì-kul này xem sao nhé!
Trong thời điểm giao mùa: một chiếc áo pull dài tay ôm sát chính là lựa chọn hàng đầu khi lựa chọn trang phục kết hợp cùng mini-skirt hay short sda đấy. Còn khi thời tiết lạnh hơn hãy thêm một chiếc cardigan hay áo len freesize cùng một đôi boot cao hoặc giày oxford cùng jegging là ổn.
Áo nỉ
Bạn sẽ thật dễ thương khi mix những chiếc áo nỉ dài tay quen thuộc cùng với shorts hay mini skirt mùa hè. Đừng quên những chiếc vòng tay hay vòng cổ yêu thích để bộ trang phục thêm nổi bật nhé!
Còn khi thời tiết pha chút lạnh đầu đông: hãy mặc thêm một chiếc áo sơ mi cổ bẻ hay những chiếc áo pull dài tay theo phong cách layer, thêm một "em" quần jean skinny nữa là cực ổn rồi.
Legging họa tiết
Đến giờ chắc hẳn rất nhiều teengirl đã sở hữu những chiếc legging họa tiết hết sức ấn tượng rồi. Hãy cùng nghía qua 2 cách mix đồ cùng với trang phục này của chúng tớ trong thời điểm giao mùa nhé.
Diện các "em" ý cùng với những chiếc áo pull dáng dài hay áo dạng váy để hô biến thành một cô nàng với phong cách casual cực kul nhé! Hoặc khi trời trở lạnh hãy thử kết hợp thêm những đôi tất cao cổ, một đôi ankle boot, cùng một chiếc cardigan freesize dáng dài màu sắc trung tính.