Noel này - bạn sẽ làm gì...

Rockchik

Chỉ còn vài ngày nữa thôi là tới Noel, mọi người đã có dự định gì chưa. Chắc hẳn ai trong số chúng ta đều muốn có một Noel thật sự ý nghĩa. Nhân đây mình chúc tất cả thành viên VinhBaoClub Giáng sinh an lành - Hạnh phúc. Còn bây giờ chia sẻ cho mọi người biết dự định của bạn đi nào.

ImageView.aspx

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
ôi,giá mà mình có người yêu,chắc chỉ ngủ thôi,à quên hôm đấy mình phải đi thực tập chứ.

XU XU

chết có ng iu lai đi ngủ thía
em mà ko vướng thi thì chắc chắn là đi off sinhvienhaiphong òi.hic.tiếc wa
bao nhiu dự định tan biến hết
đành ở nhà ngậm kẹo mút và ăn chip chip thoai
hic

Vann máy bay

Super Moderator
Bữa đó chắc mình cũng đi lang thang ngắm nhà thờ xong kiếm quán cafe nào đẹp đẹp ngồi thôi. A iu thì ko có nên nếu ko kiếm đc ai đi cùng thì đi 1 mình >"<

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Có lẽ noel này lại như mọi năm thôi. Ở nhà, ở nhà và ngủ. Mà năm nay lạnh thật đấy, ra ngoài đường thời điểm này chắc lạnh phải biết. Mà Phương này, dạo này bà ít lên nhỉ, chắc còn bận rộn với Tình Yêu hả, noel này chắc lại đi cùng ông ấy hả?

G

Guest

Guest
hjx hjx, ngại quá...ý anh là kêu thay cho mọi người chứ T_T oan uổng quá...

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
d.d.d.d.d.d., hu hu, chết tui rùi, năm nay tui phá sản mất thôi, ai cũng đòi quà hết cả, biết làm thế nào đây.

only_you

Member
chị ơi e thì joi? j` đâu
chẳng wa là lớp hết người nên mới cho e đi thi đóa thoy(hjxxx)
với lại cô jao' e mải chuẩn pị lên xe hoa nên bỏ rơi tụi e hay sao i' nghĩ mà chán
toàn phải tụ ôn thoy
nhung mà zu` sao cũng thanks chị
chúc chÞ dáng sinh zuiiiiiiiiiiii ze?

mua_tuyet

only_you pro nhở ??? Cố lên em út của 4rum, dành giải làm quà Giáng sinh cho cả Club em nhé ! Chúc cô bé may mắn !!!

Bảo vệ đồ án cuối kỳ, đó là việc mình cần làm trong ngày Noel hehehe

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Chúc cả nhà giáng sinh vui vẻ, chúc only_you thi đạt được giải cao, chúc mua_tuyet bao vệ đồ án đạt được kết quả tốt nhất. Best wish for all...