<><><> Offline 1-5-2012 <><><><>

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Đã lâu nay VBC chưa có dịp gì để dùng làm cái cớ tổ chức off ẹp. Nay nhờ có ngày 30-4 và 1-5 sắp đến, mình nhớ lại kỷ niệm năm cũ, lần đầu tiên gia nhập VBC, lần đầu tiên đi chơi cùng mọi người...
Thời gian gần đây, vì công việc chưa ổn định nên không có thời gian online, còn off thì vẫn chiến đều đặn. Chỉ có điều offline giờ đây nhàm chán quá. Chỉ vài thành viên gẫn gũi alo đi đánh quả lẻ. Như thế thật là thiệt thòi cho những bạn ở xa.

1-5 lần này, 1 dịp hiếm hoi để chúng ta gặp gỡ giao lưu lại và cũng là để chúc mừng sinh nhật taodo (hình như thế)

- Cách thức tổ chức offline lần này sẽ gần giống như tối liên hoan mừng Sinh nhật 4r lần 2 tổ chức tại nhà hàng Minh đức.
Lần này có thể thay đổi địa điểm, thêm một vài tv mới, và có thể tập chung sơm để đi chơi, sau đó mới đập phá.

Các bạn đăng ký, hoặc cho ý kiến trên đây để "lựa cơm, ta gắp mắm"...
Xin lưu ý rằng : Không phải vì VBC đang loạn lạc, không phải vì chia bè kết cánh mà các bạn nỡ từ chối lần offline này. Chỉ đơn gian là để chúng ta được gặp nhau thôi.
Tiền bán lịch năm ngoái, xin phép 911 và tất cả tv 4r, mình "chưng dụng" cho lần offline này..!

thanhtn.vb

one-night
uhm, nghe tự nhậu là thích roài, có ý kiến nhỏ này trình bày cùng ae. Sang đầu tháng 4 VBFC mà thực ra cũng toàn ae ta cả sẽ tổ chức sinh nhật lần 2, những chương trình đã đc hoạch định cho một buổi off hoành tráng để khẳng định chúng ta là người VB. Vậy nhân cái Pic này của chú As.roma anh xin có đề xuất nhỏ như vậy. Gộp hai chương trình làm một, giao lưu gặp mặt ae, cũ mới già trẻ cho một buổi off thắm đậm tình cảm quê hương. Rất hy vọng được sự hưởng ứng của ae.

Sửa lần cuối:

A.ONLY

DESIGNS.VN
uhm, nghe tự nhậu là thích roài, có ý kiến nhỏ này trình bày cùng ae. Sang đầu tháng 4 VBFC mà thực ra cũng toàn ae ta cả sẽ tổ chức sinh nhật lần 2, những chương trình đã đc hoạch định cho một buổi off hoành tráng để khẳng định chúng ta là người VB. Vậy nhân cái Pic này của chú As.roma anh xin có đề xuất nhỏ như vậy. Gộp hai chương trình làm một, giao lưu gặp mặt ae, cũ mới già trẻ cho một buổi off thắm đậm tình cảm quê hương. Rất hy vọng được sự hưởng ứng của ae.

ý kiến anh thành hay.............thạk bác

As.Roma

God Father BONANO..!!!
mấy bạn "thank" cho as ở trên, nêu ý kiến để còn có hướng giải quyết nào

taodo

Trùm quậy phá VBC
theo em chúng ta không nên gộp thành 1 chương trình,như thế thiệt quá :)) em muốn hớp 2 phát cơ.

Chương trình VBFC có lẽ sẽ được tổ chức tại Hải Phòng,còn VBC chắc chắn sẽ tổ chức tại mảnh đất VB,thứ nhất chúng ta có 2 lần off để gặp gỡ nhau thêm niềm vui,thứ 2,những tv mới hoặc ngại sẽ đỡ ngại hơn cùng tham gia offline VBC tại quê nhà.Ngoài chúng ta ra,còn có các tv khác,làm thế nào để ổn thỏa tất cả tihf chúng ta sẽ thực hiện.
Theo lịch nghỉ,sẽ có nghỉ bù vào thứ 2 và thứ 3 tức là đc nghỉ 4 ngày.VBC chưa có BQT nên diễn đàn chưa thể quyết định được,chờ BQT sẽ đưa ra kế hoạch hoạt động cho forum vậy

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Nếu mà chờ BQT quyết định vụ off ẹp này thì chưa chắc đã "khánh thành"... Thôi tốt nhất là taodo tổ chức đê, vì dịp này là sinh nhật của chú mà.

Còn việc anh thành có nhã ý gộp chung cũng hay, nhưng mà cá nhân em thì cứ chiến cả 2 chương trình. Vì các hoạt động off của VBC tại quê nhà mang nhiều ý nghĩa hơn. Tường thì chúng ta sẽ tập chung sau đo loanh quanh xuống Trạng Trình, hoặc ra bãi biển nô đùa, chụp ảnh... Lấy lại chút kỷ niệm tuổi thơ

taodo

Trùm quậy phá VBC
Nếu mà chờ BQT quyết định vụ off ẹp này thì chưa chắc đã "khánh thành"... Thôi tốt nhất là taodo tổ chức đê, vì dịp này là sinh nhật của chú mà.

Còn việc anh thành có nhã ý gộp chung cũng hay, nhưng mà cá nhân em thì cứ chiến cả 2 chương trình. Vì các hoạt động off của VBC tại quê nhà mang nhiều ý nghĩa hơn. Tường thì chúng ta sẽ tập chung sau đo loanh quanh xuống Trạng Trình, hoặc ra bãi biển nô đùa, chụp ảnh... Lấy lại chút kỷ niệm tuổi thơ

ý em là vẫn có 2 buồi off,VBC vẫn tham gia chương trình off của VBCF như thường và VBC vẫn có 1 buổi off khác,và buổi off đó VBCF về được thì tham gia cùng cho vui.Vì nếu gộp chung chúng ta chỉ có 1 buổi,vả lại,những tv mới sẽ ngại không đến tham gia nếu tổ chức tại HP,mình ko sao nhưng còn người khác,nên theo em cứ 2 buổi cho máu :))

911

Super Moderator
E ko có nhà nên chẳng ý kiến gì. Chỉ mong mọi người cùng đi để hàn gắn lại những Cái đã và đang tan vỡ
Tuy trên 4r các bạn có thể Cãi nhau , ko coi nhau ra gì, Nhung ngoài đời, hãy vẫn Là a e . Tất cả hưởng ứng vụ này nhé .!!

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Thì tớ cũng bảo chiến cả 2 "bữa" cơ mà. taodo nhà mình hình như mới học hết lớp 5 nên chưa hiểu văn chương lắm thì phải... Khổ thân thằng bé, nhà hoàn cảnh nên phải nghỉ học sớm. Ace VBC lại có việc để quyên góp rồi.. @@

hoaivitkute

Moderator
hí hí....j chứ được ăn là em thích lắm, chiến 2 bữa đi các bác ạ.......hahahahahahahahahahahahahahhahahahahaahahahahahahahahaha

dvhieu

Member
Vote chô vụ offline lần này, dvhieu vốn ham chơi nên cứ nghe đến off/nhậu là rất ngại.. từ chối! X_X

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Mấy Smod và Mod mới xem ý kiến của em như vậy có đc ko? Đồng ý thì cmt cái để còn chuẩn bị lịch trình cụ thể. Hay là : thằng nào khởi xướng thằng ấy lo? Như thế cũng đc... Sang năm cho tớ xin ứng cử Mod nhậu nhẹt nhé..

A.ONLY

DESIGNS.VN
Mấy Smod và Mod mới xem ý kiến của em như vậy có đc ko? Đồng ý thì cmt cái để còn chuẩn bị lịch trình cụ thể. Hay là : thằng nào khởi xướng thằng ấy lo? Như thế cũng đc... Sang năm cho tớ xin ứng cử Mod nhậu nhẹt nhé..
chẳng ai com bài e đăng kí một chân a nhé , mod somd chỉ lấy lê hay sao bác ak ,

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
đúng ra diễn đàn cần tách ban điều hành các hoạt động offline với ban quản trị diễn đàn ra,
mỗi người lo một việc
chứ đâu nhất thiết cứ phải đánh đồng min , mod trên diễn đàn với bên ngoài đâu
hãi, mún nói từ lâu rồi nhưng mà chán quá k mún ý kiến gì nữa

ví dụ như mấy bạn chăm lên mạng, nhiệt tình như anh (chị): taodo, sonwander, phamtrongdac, nhochaycuoi, hoaivitkute ... thì mình nên giao các công việc điều hành diễn đàn

còn mình có 1 ban chuyên các hoạt động bên ngoài có thể tiến cử như anh dvhieu, as.roma, hoaivitkute, caongoclan ....

chứ cứ tình trạng này càng ngày thành viên càng chán

thôi thì không nhịn được comment ở đây phát, các bác đừng xóa bài em nhá

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Nói chuẩn 1 câu rằng thì là: vụ này anh có đủ thời gian để chỉ đạo được. Cơ nhưng mà, cái quan trọng nhất vẫn là mọi người có muốn hay không thôi. Đông đông như năm ngoái tổ chức còn vui. Chứ cái kiểu mời gọi, ép buộc nhiều chỉ tổ lảng tránh là nhanh.
Its ra các bạn có thể nói một vài ý kiến góp ý sau bữa tiệc lần trước, thì lần này mới có thêm đổi mới chứ.! Một con số 10 không thể bằng 3 số 5 cộng lại.

Nho_QueHuong

ý kiến rất hay ,ai diám xóa bài của em chứ, BQT cũng lên tổ chức họp để đề ra nhiệm vụ cụ thể ,cũng như kế hoạch cụ thể cho 4r chứ