OFFLINE OFFLINE OFLINE...Hà Nội nhé!

friend_kute

friendkute
mọi người thông cảm máy tính đang cài lại win nên chưa kịp post ảnh lên được.hiiiiii.nhiều ảnh độc đáo cho mọi người chém

Naruto_9x

Tình Đắng
ôi,cài lại mất có 1 tiếng đồng hồ thôi mà chị,hức hức, posst đi chị
chị cứ cho lên photobucket,không thì facebook cũng ok.,.:))

friend_kute

friendkute
haaaaaa.ko được đâu sói ơi.ảnh đẹp phải post cho mọi người cùng chiêm ngưỡng chứ.mà e cũng thử xem a :banhbao26: e như thế nào.hee

thanhtn.vb

one-night
TAODO chưa hiểu tính anh rồi, cũng vì anh em chưa gặp nhau nhiều. Với hội VB ở HP nếu em tham gia nhiều sẽ biết, mình không nên nói như vậy vì đây là buổi đầu tiên, bên cạnh đó còn công việc-tất cả phải dung hòa em ạ

taodo

Trùm quậy phá VBC
đúng là còn công việc thật,nhưng như thế thì sao hả anh,thông báo off cách đây rất lâu rùi,nếu coi trọng việc này hơn việc kia thì việc gì mới là mới là cần làm đây. Cũng chính vì câu nói này em mới tìm ra câu trả lời vì sao forrum chưa thực sự là 1 ngôi nhà của mọi người vì lí do như thế.nếu không hoạt động thì thôi,còn đã hoạt động thì hãy ra là hoạt động.

huongnguyen

ơ thế hôm 15/10/2011 off ở Vĩnh Bảo, 17/10 ở công viên bách thảo, đề nghị BQT thông báo lại lịch trình cụ thể để các mem biết đường mà tham gia chứ cứ mỗi một thành viên BQT cho 1 thông báo thế này cứ loạn hết cả lên

anhnongdan

ơ thế hôm 15/10/2011 off ở Vĩnh Bảo, 17/10 ở công viên bách thảo, đề nghị BQT thông báo lại lịch trình cụ thể để các mem biết đường mà tham gia chứ cứ mỗi một thành viên BQT cho 1 thông báo thế này cứ loạn hết cả lên
Em ơi. Đây là lịch off của năm ngoái rồi.
P/S: @MOD: Những topic thông báo lịch Offline mà đã xong rồi như topic này, thì MOD nên khóa topic lại nhé, để tránh tình trạng các thành viên khác hiểu lầm!

Sửa lần cuối: