Radio số 2

Radio Online

Tiếng nói cộng đồng VinhBaoClub
Sáng 3/8 Phó chủ tich ủy ban nhân dân thành phố Hoàng Văn Kể đã chủ trì buổi làm việc với Thành đoàn và Sở Giáo dục Đào tạo về việc tổ chức Lễ biểu dương học sinh sinh viên xuất sắc tiêu biểu Thành phố 2010.

[MP3]http://www.fileden.com/files/2010/7/30/2928371//Radio so 2.mp3[/MP3]​

1. Bẩy ngày vòng quanh Vĩnh Bảo

Sáng 1/8, Ban tuyên giáo huyện uỷ Vĩnh Bảo tổ chức Lễ kỉ niệm 80 năm ngày truyền thống ngành Tuyên giáo của Đảng.

Hôi nghi huyện ủy lần thứ 26 của Ban thường vụ huyện ủy Vĩnh Bảo vừa qua đã thành công tốt đẹp. Radio online hôm nay sẽ cung cấp cho quý vị và các bạn những con số hết sức đáng mừng về thành tựu của huyện nhà trong 6 tháng đầu năm qua.

Sáng 3/8 Phó chủ tich ủy ban nhân dân thành phố Hoàng Văn Kể đã chủ trì buổi làm việc với Thành đoàn và Sở Giáo dục Đào tạo về việc tổ chức Lễ biểu dương học sinh sinh viên xuất sắc tiêu biểu Thành phố 2010.Lễ biểu dương sẽ được tổ chức tại Khu di tích lịch sử đền Trạng Nguyễn Bỉnh Khiêm tại xã Lí Học. Một lần nữa, vùng đất học lại được chứng kiến sự kiện tôn vinh các hiền tài.

2. 360 độ Students’life

360 độ Students’life tuần này, trước hết xin được dành một phần đất cho không khí của mùa thi Đại học, cao đẳng 2010

Cùng với không khí rất nóng của những ngày cuối mùa thi, mùa chật vật với nhà trọ cũng bắt đầu. Nếu bạn đã, đang và sẽ là những sinh viên xa nhà đi trọ học, bạn sẽ hiểu đầy đủ hơn ý nghĩa của hai chữ “chật vật” mà chúng tôi vừa dùng ở trên.

Khi bạn có những thông tin bổ ích về nhà trọ, hãy chia sẻ với chúng tôi để giúp đỡ những người bạn của mình có thể an cư rồi phấn đấu cho cái nghiệp học hành, thi cử nhé!

Nhân đây, cũng thông báo với cả nhà, bé Only_you, em út diễn đàn đã vượt qua xuất sắc thử thách đó, kết quả thi của em rất đang khích lệ. Xin chúc mừng thành công lớn và có ý nghĩa trọng đại đầu tiên của em! Cố gắng giữ vững đẳng cấp của mình trong thời gian tới, em nhé!

3. Quà tặng âm nhạc

Chương trình quà tặng âm nhạc hôm nay đặc biệt dành riêng cho cô em út Only_you. Chúng ta cùng lắng nghe ca khúc - Ngày mai trời lại sáng - Lam Trường.

Radio số 2 xin được khép lại tại đây, cảm ơn sự chú ý theo dõi của quý vị và các bạn. Mọi ý kiến đóng góp cũng như yêu cầu gửi tặng bài hát xin gửi về:
radiovbc@vinhbaoclub.com

Thực hiện:
Kịch bản & lời bình: NiceDream
Kỹ thuật: M.I.N

Download bản thu

Sửa lần cuối:

Vann máy bay

Super Moderator
Chúc mừng thành công của radio số 2. Chuẩn và tuyệt hơn số 1 nhiều rồi đấy. Cứ tiếp tục giữ vững phong độ thế này nhé ^^

Domcao

Hay hơn. MÌnh khoái nhất là phần nồng ghép âm nhạc, và quà tặng âm nhạc. Trẻ trung hơn. Lần sau chương trình tặng tớ bài :" Về miền sóng, về miền gió" nhé. Đây là bài hát đạt giải các ca khúc mới sáng tác về Hải Phòng năm 2006 thì phải? Tớ nghĩ rằng không nhiều bạn biết ca khúc này. Hãy là một lời mời gọi về Hải phòng, và chào mừng các sĩ tử mới đến HP city.
'" Anh đưa em về, về miền sóng, Anh đưa em về , về miền gió. Một miền sóng, một miền gió, ....

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Radio cũng đang cố gắng hết sức để ngày càng hoàn thiện hơn. Radio cũng đang có kế hoạch tuyển CTV, vì vậy nếu ai có thiện ý muốn Radio ngày càng phát triển thì cùng chung tay nha ^^.

NiceDream

Active member
Cảm ơn swj ủng hộ của cả nhà! Rất mong mọi người sẽ nhiệt tình làm cộng tác viên để radio online VBC phát triển hơn nữa...

Naruto_9x

Tình Đắng
bắt đầu thấy thích rồi đấy,hjhj,em đề nghị nên phát nhiều bài hát hơn,hjhj,nhất là những bài mới,thể loại nào cũng được,hjhj,như vậy em thấy xả xtress nhiều lắm