SBD 03 -Tình Đắng đăng ký dự thi Mr of vbclub)

taodo

Trùm quậy phá VBC
vì tinh thần VBC,mang màu áo bán cờ ( kỉ niệm còn ngày nào ) ảnh bán cờ chấp nhận 1 ảnh.ko xoá ;;)

hong ha

ôh ôh.......................nhìn wen wen hình như gần nhà mình ...............dạo này đẹp zai phết:confused:.........phải vote thui...................

friend_kute

friendkute
nay mới lên xem ảnh thằng e zai... trông mặt cứ đểu đểu nhưng cũng ủng hộ e
Nhưng muốn c vote cho thì mang cái vòng tay hứa xin cho c về nhá.hehee

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
bỏ ngay kais ảnh chụp với chị đi.Chị có thi mr đâu mà cho cả cái mặt chị lên chứ.huuhuuh.nhỡ c đc giải thì sao!!!!

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
bỏ ngay kais ảnh chụp với chị đi.Chị có thi mr đâu mà cho cả cái mặt chị lên chứ.huuhuuh.nhỡ c đc giải thì sao!!!!

fan hâm mộ của mình đây mà ha ha, chị đại bàng lâu k xuất hiện, bao giờ lại thác loạn cùng anh em miền nam nữa đây :))

winter ivy

Member
Vote cho m đấy, tại thấy hối lỗi vì nợ vụ trà chanh, hí hí. hôm nào cho cái hẹn giải quyết nhờ <3

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
fan hâm mộ của mình đây mà ha ha, chị đại bàng lâu k xuất hiện, bao giờ lại thác loạn cùng anh em miền nam nữa đây :))
êu! em là fan của chị chứ .hehehe.dạo này đang tập trung chuyên môn thác loạn với ae MB nên hẹn anh em MN sau nha!!

Sửa lần cuối:

Naruto_9x

Tình Đắng
Quên mất ko hỏi ban tổ chức là giải thưởng là bao nhiêu đấy để em còn chia chác cho mấy tay vote cho em cái ;))

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
thế 1 người đc vote tối đa bao nhiêu phiếu nhỉ,các chú đồng loạt dự thi thế này a biết vote cho thèng nào :-s