Siêu phẩm Avatar 3D (HD 4,3GB)Mediafire+Sub Việt

911

Super Moderator
thấy mọi người xôn xao về phim nay nay e xin post cho các bac coi bản HD 4,3Gb.e đã dow và test thử ok.chịu khó cắm máy dow nhe các bac:confused:

thanks, nhưng tớ xem rồi
hay thật , hay hơn 2012
chỉ thua titanic thôi
khi nào ku min ra trường làm quả film nào cho nó hoành tá tràng chút nhỉ.lúc ấy anh em tha hồ mà xin chữ ký :):):):):):):):):):)

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
thanks, nhưng tớ xem rồi
hay thật , hay hơn 2012
chỉ thua titanic thôi
khi nào ku min ra trường làm quả film nào cho nó hoành tá tràng chút nhỉ.lúc ấy anh em tha hồ mà xin chữ ký :):):):):):):):):):)
Uh, tớ đang hy vọng làm được những phim bằng nửa đây cũng đã mãn nguyện lắm rồi. Nếu mà làm được, khi đó phát vé mời cho cả huyện, xem miễn phí luôn. Lúc đấy nhớ sắp xếp thời gian mà dẫn vợ dẫn con đi xem nha 911.

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Uh, tớ đang hy vọng làm được những phim bằng nửa đây cũng đã mãn nguyện lắm rồi. Nếu mà làm được, khi đó phát vé mời cho cả huyện, xem miễn phí luôn. Lúc đấy nhớ sắp xếp thời gian mà dẫn vợ dẫn con đi xem nha 911.

cả huyện mình đi xem thì ngồi ở đâu hả bác min.chen chúc xô đẩy như tị nạn đấy ah.tốt nhất bác cứ để ở nhà gia đình coi là đc rồi:):)

911

Super Moderator
cả huyện mình đi xem thì ngồi ở đâu hả bác min.chen chúc xô đẩy như tị nạn đấy ah.tốt nhất bác cứ để ở nhà gia đình coi là đc rồi:):)

ô hay. cậu ko biết ah
đến lúc ấy cái ti vi nó to bằng cái " nhà thờ" , lại còn có thể bay lên cao nữa chứ .
cứ cho nó bay ở trên thị trấn , lắp 4 cái ti vi làm 1 thành hình cái hộp
cả huyện mình xem thỏa mái .
có khi Hải dương, thái bình còn xem dc ấy chứ :):):):):):):):)
:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>