tìm bạn...tìm bạn...12a2(2004-2007)

Vann máy bay

Super Moderator
Nghe mấy đứa nói chuyện vui thật ấy nhỉ.Chị ở đây lâu nên về quê chỉ có họp mặt lớp 9 thôi nhưng mà cũng vui lắm.Khóa 04-09 có biết thằng Luân con bố Thiết ở đội 5 Tiền Phong ko? Chị chả biết nó học lớp nào nhưng gần nhà nên hay chơi với nó :d

mua_tuyet

...Mỗi lần định vào ké chút lại bị chị mua_tuyet chém cho tơi tả. Em tham gia với tinh thần Giao lưu học nói mà...:confused:

Thì mua_tuyet có nói sao đâu, chỉ là "nghe nhạc hiệu đoán chương trình" dự đoán sau khi PR bản thân cavoicoi sẽ làm gì tiếp theo thôi mà. cavoicoi thấy chưa chính xác thì có thể "đính chính" lại mà. Vì dù sao dự đoán vẫn mãi chỉ là... dự đoán thôi. Chứ ai dám chém "admin" 4rum chứ hehehe

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Thành với Hà ơi,uh cho Khá say đi nhé,he he,chắc là hơi khó đấy.sợ Hà quá đấy,năm nay chờ cái cục ly của Hà,he he

Naruto_9x

Tình Đắng
hjhj

Thấm thoát đã sắp 3 năm từ ngày chúng mình ra trường,cũng từ cái ngày đó 12a2(niên khóa 2004-007'cô Li chủ nhiệm) chúng mình chưa một lần được gặp mặt nhau đông đủ như những ngày chúng ta còn đi học,tất nhiên bây giờ mỗi người một nơi bạn bè cũng rất nhiều những tình bạn mới thân thiết nhưng chắc hẳn các bạn ai cũng không ít hơn một lần nhớ về 12a2(04-07) một tập thể khá đồng đều,đoàn kết,với nhiều nhiều những xúc cảm,nhiều những kỉ niệm mà không phải bất kì một ai chỉ cần là học sinh thì có thể có được,mình rất rất muốn có những cơ hội được gặp lại những gương mặt thân quen mà chác chẳng khi nào mình có thể quên được.chúc các bạn cựu thành viên của lớp 12a2 (niên khóa 04_07)một giáng sinh an lành luôn luôn yên vui,và thành đạt trong con đường dài phía trước. HI vọng sao các bạn dọc được lời nhắn này và hồi âm lại cho mình nha.

:banhbao48:

em là em anh Lâm,lên điểm danh hộ đc không vậ:.:

hp_style

Active member
Mình cùng khóa các bạn , nhưng là dân A5, mãi mà chẳng thấy có ai ở A5 cả. chán quá.

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
A 5 thảo nào,dân Vinh Quang,ha,biết ai học A 2 không, cùng khóa à,thế là cùng trang lứa rồi,

hp_style

Active member
Ở đồng minh mà học A2 thì có biết cái Quỳnh tím,và biết luôn em nó tên Trang học ở C5, nó là thế hệ sau của A5, he he ^^

friend_kute

friendkute
quỳnh lớp mình cũng nổi tiếng nhỉ? mỗi tội sắp lấy chồng rùi đấy. thứ 3 tới này cưới rùi.lại phải ăn cỗ.hix

hp_style

Active member
quỳnh lớp mình cũng nổi tiếng nhỉ? mỗi tội sắp lấy chồng rùi đấy. thứ 3 tới này cưới rùi.lại phải ăn cỗ.hix

Ac, cái Quỳnh tím sắp cưới roài à,bọn này nhanh chân thật đấy, mà hình như cô em gái của nó cũng sắp cưới thì phải, he he :>

friend_kute

friendkute
ai bảo em gái Q sắp lấy chồng, tin đồn ở đâu ko biết nữa.Q lấy chồng rùi đấy thông báo cho các fan hâm mộ từ bỏ ý định đi nha.