Tạm biệt và hẹn gặp lại....

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
Vì một số lí do khách quan nên phải đi đột ngột không tham dự được buổi off cùng anh em buổi tối 1/5 được.Và giờ thì đã có mặt tại TQ.Rất muốn gửi đến mọi người trong gia đình VBC lời chào tạm biệt và xin lỗi mọi người.Hi vọng sẽ gặp lại mọi người vào 1 ngày gần nhất.

Những ngày qua quả thật là rất đáng nhớ với bản thân mình,sẽ luôn ghi nhớ những khoảnh khắc vui cùng anh em...Chúc cho anh chị em luôn mạnh khỏe,công tác tốt...Nhất là muốn gửi lời đến các em năm nay tham dự kì thì Đại học lời chúc tốt đẹp nhất,chúc các e thi tốt và gặp nhiều may mắn...Xin cảm ơn và hẹn gặp lại

Sửa lần cuối:

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
ACE sẽ cũng sẽ ko quên anh đâu. Yên tâm ở bên ấy học tập công tác tốt rồi sớm về tụ họp với anh em nhé. :X~.

friend_kute

friendkute
ace sẽ ở lại chơi hết mình cho a, chịu khó off ẹp báo tin cho a.a cứ yên tâm mà học tập bên đó.keke
à hú................

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
anh em luôn nhớ tới chú. hy vọng 1 ngày gần đây nhất anh em sẽ tái ngộ. chúc chú sức khỏe - thành đạt :.hr:

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
cố gắng chịu đựng anh nhé đừng để G china dụ dỗ
há há về dẫn vợ con về lun na anh :>:h

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
anh em yên tâm là từ giờ đến lúc tốt nghiệp tớ sẽ nghiên cứu ra loại cỏ mới...tha hồ bay mà ko hại người =))

taodo

Trùm quậy phá VBC
lên đường may mắn rồi,giờ còn việc nữa là giữ gìn sức khỏe và học tập tốt.chúng ta đã là anh em trong nhà,nơi đây luôn chờ ngày chú về tái ngộ.Sẽ có 1 ngày ko xa . Cùng cố gắng nào