Tổng hợp hình ảnh và thông tin thành viên VBC MN

taodo

Trùm quậy phá VBC
thuythuy là ngy anh chứ ngy thằng Khá đâu,bọn này cập nhật thông tin chậm như rùa,thằng Khá ngày xưa thôi,giờ đã xưa lắm rồi :-"

Ảnh của Cưng đâu rồi :-j,
Thằng Sáng gì mà trông như Ông Cụ :)) =))
thế là handsome nhất của nó đấy,hehe, Tết năm ngoái nó về eo ui rụng rơi tơi tả thui rùi( ơ chít sr Sáng na, tớ chỉ nói sự thực thui mà,hee), ơ mà YOOLEE ui, S sn 88 cơ mà

canhmobile

vipmobile
đề nhị ông này ăn nói cân nhắc vào......................................

thuythuy là ngy anh chứ ngy thằng Khá đâu,bọn này cập nhật thông tin chậm như rùa,thằng Khá ngày xưa thôi,giờ đã xưa lắm rồi :-"
đề nghị ông này ăn nói cân nhắc vào..................

Hoàng Liên Sơn

thế là handsome nhất của nó đấy,hehe, Tết năm ngoái nó về eo ui rụng rơi tơi tả thui rùi( ơ chít sr Sáng na, tớ chỉ nói sự thực thui mà,hee), ơ mà YOOLEE ui, S sn 88 cơ mà
hix hix tại mấy e trong này vần mình quá nên te tua thế đấy ! chỉ vì lỡ dại e nào hỏi a quê ở đâu cũng bảo là quê a ở HP

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
khiếu nại nhiều quá, lúc nào có thời gian và tâm hồn thư thái e lại up tiếp, không kiện cáo linh tinh nữa =.=

thuthuy

Nhân dịp sinh nhật 4r lần thứ 2, tớ làm Album tổng hợp mem VBC_NM. cho ACE ngắm nhìn, hì...

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
cám ơn chị thúy rất nhiều về clip, hình ảnh anh chị em miền nam trong clip tương đối đầy đủ đấy ạ ^^