Thành lập đội bóng 4rum nhé cả nhà

taodo

Trùm quậy phá VBC
Mình nghĩ nếu lập ra đội bóng 4rum thì phải có quy mô tổ chức, cần có người dẫn dắt và mọi thành viên đều cùng tuân theo quy định chung của CLB,chứ cứ chung chung thế này không ăn thua,muốn làm thì phải ra làm chứ! Phải không?

Lunar

Thành viên Thân Thiện
Chị đăng kí làm huấn luyện viên, có được không em? ^^

sặc. chị là chị phản đối kái vụ này nhá. cho em Hà làm Huấn luyện viên thì...... sợ đội bóng chưa ra quân đã có nguy cơ.......hờ hờ

Mình nghĩ nếu lập ra đội bóng 4rum thì phải có quy mô tổ chức, cần có người dẫn dắt và mọi thành viên đều cùng tuân theo quy định chung của CLB,chứ cứ chung chung thế này không ăn thua,muốn làm thì phải ra làm chứ! Phải không?

đúng rồi đấy. ý tưởng thì rất hay rùi nhưng mà khâu thực hiện mới là quan trọng đấy. mọi người cứ đăng ký đi khi nào tập hợp đc đội hoàn chỉnh thì tìm hội tới giao lưu cho zdui

ok
để em tuyển mấy chị xinh tươi đi cổ vũ nha

Kái thằng này chỉ thế là nhanh thôi. huk.huk

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cái này Naruto_9x phải có trách nhiệm tập hợp tất cả số điện thoại của mọi người, rồi khi nào cảm thấy số lượng khá đông, sắp xếp một buổi vào chủ nhật chẳng hạn, để mọi người gặp gỡ, đá tập với nhau luôn. Khi đã thấy hòm hòm, ổn ổn thì sẽ giao hữu với những đội bóng của CLB khác. Mà nhớ tập trung cả số điện thoại của cánh chị em, đi đá bóng mà có ít bóng hồng cổ vũ thì không khí cũng hăng hái hơn. :chika:

Lunar

Thành viên Thân Thiện
Cái này Naruto_9x phải có trách nhiệm tập hợp tất cả số điện thoại của mọi người, rồi khi nào cảm thấy số lượng khá đông, sắp xếp một buổi vào chủ nhật chẳng hạn, để mọi người gặp gỡ, đá tập với nhau luôn. Khi đã thấy hòm hòm, ổn ổn thì sẽ giao hữu với những đội bóng của CLB khác. Mà nhớ tập trung cả số điện thoại của cánh chị em, đi đá bóng mà có ít bóng hồng cổ vũ thì không khí cũng hăng hái hơn. :chika:

Min ơi để em tìm hội đá giao hữu cho. nhưng Min phải tập hợp mọi người tập tành trước đi chứ đá với đội bạn mà thua thì buồn lắm. Cánh mày râu nhà mình tham gia vào đội bóng một cách hăng hái nhé

taodo

Trùm quậy phá VBC
Vậy Min hãy tập hợp danh sách mọi người rồi tập trung,nhanh chóng giữa tháng 10 này xong nhé.Ít nhất phải có khoảng 22 người,nhiều hơn càng tốt. Như thế mới bắt đầu thành lập được một CLB và đội bóng mạnh lâu dài.

Nếu Min tin tưởng để mình làm vụ này cho, đảm bảo không làm mất mặt anh em Vĩnh Bảo

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
ok liền. Vậy cậu cùng với Naruto_9x giúp mình vụ này nha.

taodo

Trùm quậy phá VBC
em cam on anh nhieu, o HP co nhieu anh em VB va cung co rat nhieu CLB bong da nguoi VB roi,em muon tao dung it nhat 1 CLB va 1 doi bong co kha nang tren dat HN.Mong moi nguoi ung ho

ok.minh moi vao nen chua biet ai vao ai nen co gi can Min giup do~ nhieu.co nhu vay moi viec moi co ket qua

taodo

Trùm quậy phá VBC
gio` no' o Quang Ninh roai`,goi sao duoc.hix. Mot doi bong manh dau phai la nhung nguoi da hay ,vi 1 tap the cung du? roai`.ma` co thi` lai cang` hay.hi`

minh can M.I.N , niceDream, 911 va Naruto_9x giup 1 tay keu goi anh em VB o hai Phong va HN cung tham gia de ngay 17 offline co the hoan chinh duoc CLB . natuno_9x dam nhiem nhe em

Sửa lần cuối:

Naruto_9x

Tình Đắng
Chị Hằng ơi,có đội giao hữu thì giao lưu với lớp em trước nha,hjhj,em mong mọi người trên HN tích cực đk,như vậy mới có đủ quân số chứ,ko nhất thiết cứ phải member 4rum ta,chỉ cần là người VB,HP,hoặc chỉ là thích bóng đá và thích 4rum ta cũng có thể đk đc rồi,cố lên mọi người ơi,đủ số lượng em sẽ đi thuê sân và ae mình lại off tiếp,để tập dượt nha

nhoccafe

Mình ở sài gòn xa quá không tham gia được với anh em rồi. Tiếc quá ...! thui mình làm chân cỗ vũ vậy. :mad:

taodo

Trùm quậy phá VBC
Dương ở trên đó cố gắng phát động anh em thành lập nhanh CLB để 17 có thể ra mắt luôn nhé.Cố gắng tìm ít nhất 14 người trước đã. Hôm 17 anh lên chiều 17 ra mắt luôn xem lực lượng thực tế.ok nhé

Lunar

Thành viên Thân Thiện
Chị Hằng ơi,có đội giao hữu thì giao lưu với lớp em trước nha,hjhj,em mong mọi người trên HN tích cực đk,như vậy mới có đủ quân số chứ,ko nhất thiết cứ phải member 4rum ta,chỉ cần là người VB,HP,hoặc chỉ là thích bóng đá và thích 4rum ta cũng có thể đk đc rồi,cố lên mọi người ơi,đủ số lượng em sẽ đi thuê sân và ae mình lại off tiếp,để tập dượt nha

uhm.Nhưng nếu mà hai đội giao lưu thì em tính đá cho đội nào vậy?