thành viên mới chào cả nhà

maruco

Thư làm quen

Xin chào tất cả thành viên của diễn đàn!

Trước tiên cho mình chuyển đến các anh, chị và các bạn lời chúc sức khỏe.
Mình là thành viên mới của diễn đàn,mục đích của mình là chào hỏi và làm quen với tất cả thành viên của diễn đàn.
Rất mong được tham gia các hoạt động Offline củ 4r tổ chức.
Cuối cùng chúc tất cả mọi người có những ngày vui khỏe để đóng góp công sức giúp cho diễn đàn ngày càng phát triển mạnh và luôn thành công.

Nguyễn Xuân Thành
Pm cho em 0989420414

Nghe nói rằng bên đó cũng tìm trăng , lượm nhặt gió , gom góp mây ,nối ngôn ngữ cho sợi tơ sương nên vần thêm điệu .
Còn nơi đây cũng vốc cát biển , múc nước sông , rẽ rừng cây đi tìm ý tứ , nhuộm màu thời gian cho bớt trắng thêm hồng .
Trời đất thì nhỏ nhoi , không gian lại tí tẹo . Kiếm tìm hoài một nhịp cầu để hiểu , mòn hơi rồi sao chẳng thấy dư âm .
Đâu biết chừng lại phải lòng nhau bởi "tư tưởng lớn"ở đâu rồi cũng gặp . Mượn mấy câu thơ dài thêm gạch nối và để mở đầu cho hai chữ làm quen

phamnhung

Member
Chào mừng bạn đến với gia đình VBC :) mà bạn ơi giới thiệu chi tiết thông tin cho mọi người bít nhé :) :)

Hoangminh_DJ

Moderator
Chào em gia nhập VBC

taodo

Trùm quậy phá VBC
chào mừng anh đến với thế giới trái tim người Vĩnh Bảo,chúc anh có niềm vui như hằng mong muốn ở nơi đây X_X

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
màn giới thiệu ấn tượng đó bạn ơi :X
chúc bạn có những giây phút vui vẻ bên gd VBC nhé ^^

taodo

Trùm quậy phá VBC
anh ơi anh cho ít thông tin nữa đi,như tình trạng iu đương mà bỏ qua cũng được,quan trọng là có em gái không ? X_X

maruco

anh ơi anh cho ít thông tin nữa đi,như tình trạng iu đương mà bỏ qua cũng được,quan trọng là có em gái không ? X_X
anh táo ak, em gái thì rất nhiều nhá,
em có 1 bé chỉ nhìn về 1 phía
1 bé đi kiểu đà điểu
1 bé cả đời k cần ô, mà môi vẫn khô....
con nhiu nhiu, anh thick pe nào

friend_kute

friendkute
anh táo ak, em gái thì rất nhiều nhá,
em có 1 bé chỉ nhìn về 1 phía
1 bé đi kiểu đà điểu
1 bé cả đời k cần ô, mà môi vẫn khô....
con nhiu nhiu, anh thick pe nào

chết chết sao toàn em hợp sở thích với Táo vậy .....

e maru ở xã nào vậy?

dvhieu

Member
em ở thị trấn, học hành vất vả, kết quả không biết ntn, đang học thì thầy bu bảo về lấy vợ, cả nhà giúp em cái,hic
Chú 92 mà chưa gì đã bấn hết cả lên. Ở đây toàn các anh 91, với các chị 90 chưa thanh lý hết đây này.