Thông báo khẩn cấp 2 ngày 17 - 18/12/2011

taodo

Trùm quậy phá VBC

Như các bạn cũng đã biết,cuối tuần sau ( tức thứ 7 chủ nhật ngày 17 -18/12/2011 ) forum VBC đón nhận 2 tin vui cùng lúc,Đó là tv As.Roma và tv NiceDream đều tổ chức ngày vui trăm năm.Sống trong ngôi nhà VBC, tất cả chúng ta ở đây,nhưng người con của Vĩnh Bảo,những người anh,người chị,người bạn hay những người em,chúng ta coi nhau như người thân thiết cùng chung mái ấm Vinhbaoclub.

Càng may mắn hơn khi NiceDream tổ chức ngày vui trăm năm vào thứ 7 và chủ nhật còn As.Roma lại tổ chức bắt đầu từ chiều ngày 18/12/2011 tức ngày chủ nhật.Diễn đàn chúng ta có thể đến dự được cả 2 đám cưới này.Đó ko chỉ là niềm vui của chúng ta mà là niềm vui vô bờ của tv NiceDream và As.Roma.

Có thể sẽ có người cho rằng có mồi đâu mà đến,hoặc toàn người lạ,đến ngại lắm.Gia đình VBC chúng ta không phân biệt ai với ai cả,mọi người là anh chị em,VBC là mái nhà chung,cần 1 lời mời khách sáo làm gì? Biết tin,về cùng vui.Như vậy bạn đã coi tất cả tv là những người thân của bạn rồi.

Chính vì thế,thay mặt BQT hoạt động,tôi lên thông báo này để mọi người nắm rõ thông tin và đến chung vui cùng mọi người.

Địa điểm và thời gian xuất phát sẽ được cập nhật sau khi thống nhất,mong các bạn chú ý load lại trang đầu để biết thêm chi tiết.

Nhà tv NiceDream cách cầu Nghìn không xa nên 2 đám cưới này có thể nói là gần nhau,1 công đôi việc ;;) tiện quá còn gì.

Ý kiến nhỏ : Với mỗi ngày vui của tv trong diễn đàn, Diễn đàn VBC có 1 món quà nhỏ chung vui với tv đó.Các bạn thấy sao ?

Sửa lần cuối: