thj. trẤn

comnhom

Sao tham thế comnhom, chọn một anh thôi chứ. Quyết định chọn ai nào?[/QUOTE]
anh này thế đã làm gì mà nhiều đâu chứ. hic. mà đã nhận được chiếc nhẫn kim cương nào đâu. thôi anh làm chồng em nhé Luân làm người yêu em,:X

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
aa com nhom là nữ mà lại để BD kìa:>

comnhom vào bảng điều chỉnh cá nhân thay đổi thông tin giới tính nhé,Hay sự thật là thế,he he

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
anh này thế đã làm gì mà nhiều đâu chứ. hic. mà đã nhận được chiếc nhẫn kim cương nào đâu. thôi anh làm chồng em nhé Luân làm người yêu em,:X
Ờ cái này nghe cũng được đấy nhở. Ơ nhưng mà không được, lấy em về cuối cùng lại để em đi cặp bồ linh tinh à.

mua_tuyet

Hic các bác nói xấu gì em đấy em đăng kí kết đôi hẳn hoi có giấy tờ đàng hoàngTrai chưa vợ (Tất nhiên là gái có chồng hay chưa thì em chịu cái đấy phải hỏi skittishgirl) sao lại gọi là chưa có gì đúng không skittishgirl ???

Tảo hôn kìa, mới từng đấy tuổi mà đăng ký kiểu gì, cha luongsonba này "cưới chui" thì cứ nói đại đi, bày đặt gì nữa hehehe

hungpetit

Có anh là thị trấn xịn đây, nhà ở ngay hiệu kính Thanh Tùng, gần trường cấp III Vĩnh Bảo. Đối diện Bách Hóa Tổng Hợp cũ đấy.

Sửa lần cuối:

911

Super Moderator
Bọn tớ từ bé chưa d.c lên TT chơi. Thấy topic để là TT nên tò mò vào xem. Thông cảm, nhà quê lên huyện mà

ặc sao phải đối sử thế chứ
thị trấn thì có gj đâu mà mọi người phải thế
mình 1/5 nè
có ai ở đấy không