Tin khẩn cấp...

thuthuy

tớ đã mua quà tặng 2 cặp rồi đó, tặng quà rồi phải mau cho cả nhà ăn cỗ đấy nha, hì,
chúc Vann&Admin, Anhvaem_krvn&Boy8x Hạnh phúc

NiceDream

Active member
Cảm ơn Thuthuy nhiều nhiều lắm nha! Mong sớm nhận được thiệp mời kết đối của thuthuy. Hihi. Vừa xinh vừa giỏi vừa tốt bụng thế này, các hotboy 4rum nhanh chân lên nào!

violet_buon

oài cưới thì phải tổ chức lễ cưới chư vd nt--->
admin con có mún lấy vann làm vợ và nguyện yêu thương che chở cho vann suốt cuộc đời này k?..........(ko la` chị vann cho ăn đấm liền nhé)
vann con có mún lấy admin làm chồng và yêu thương admin ko chém admin nhìu nữa k?.............(k thì cứ làm t2 như chi vann anh admin nhé)
cả nhà vỗ tay.bây giờ là phần gay cấn nhất 2 người hun nhau(hiii mọi người đừng nhìn nhé để anh chị tự nhiên.....)
rùi bây giờ 2 người chính thức là vợ chồng......tối động phòng nhé
chúc anh chị hạnh phúc hjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj

NiceDream

Active member
Anh Đức với chị Vann mới chỉ thông báo thôi, chưa cưới đâu. Còn vấn đề tế nhị với chị Nhím xù mừ! Chị Vann tuyệt vời! ^^

Cold

Đấy, cứ dụ dỗ người ta đi đánh đồn có địchx.x
Lại huynh đệ tương tàn thì chết:mad:

mua_tuyet

Đọc 3 trang liền ko thấy khổ chủ nói câu nào, toàn thấy các MOD chém. Tốc độ spam khủng thật. Mua_tuyet cũng vào làm bài góp vui hehehe.
Đề nghị cả nhà điều tra "nguyên nhân" xem tại sao 2 người này tổ chức "kết đôi" vội vã như thế ? Mua_tuyet ở xa ko tìm hiểu đc, các anh chị em ở VN trổ tại thám tử cái coi.

Treo thưởng 2000 VBD cho người tìm ra nguyên nhân trước tiên, tiến hành mạnh đê anh em !!!

NiceDream

Active member
Eu eu. E lên tiếng kêu oan cho anh Admin. Họ kết hôn vội vã vì cái lí do anh Đức đã trình bày ở kia mà, đấy là cái duyên của chị Vann vồ lấy cái số của anh ý, chứ không có nguyên nhân mờ ám gì đâu ạ! Không phải là cưới théo sự chỉ dẫn của ai đấy đâu ạ! ^^ Hí hí!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cảm ơn cả nhà vì tình cảm (và quà tặng của một số mem) đã dành cho vợ chồng mình. Thế này thì phải sống sao cho xứng với tình cảm của mọi người đúng không Vann. Cảm ơn thuthuy vì món quà của cậu, cảm ơn cô em út, nhưng mà anh chỉ muốn già thôi, chứ không muốn zăng long đâu, lúc đấy thì anh ăn kiểu gì. Cảm ơn Ngố đã thanh minh hộ anh.
@mua_tuyet: hôm đấy có Ngố làm chứng cho tình cảm của tụi mình đấy mua_tuyet, chứ không phải tình cảm vụng trộm đâu.
Cuối cùng vẫn là cảm ơn cả nhà.

Vann máy bay

Super Moderator
Ôi zời ơi có đi học một buổi chiều về mà đã lên trang 6 rồi. Khiếp quá cơ anh em vào chúc hay vào spam thế :) Anh Hưng ơi có nhân chứng vật chứng đàng hoàng đấy nhá chứ em không làm gì mờ ám đâu nhá :) Mà anh bảo tặng quà mà quà vợ chồng em đâu ^^
Cám ơn những ai đã tặng quà nhá. Iu mọi người nhất :X

Cold

Đây, quà của 2 ng nè, hehe

Vann máy bay

Super Moderator
Hì hì thik quá tao bảo mày tặng cả xe nữa mà không tặng à ^^

Nhà mình rộng mà lo gì chỗ để hả anh ^^ Có là vui rồi ^^