Tin khẩn cấp...

Cold

Tặng mày cái xe luôn nữa đấy:>

Vann máy bay

Super Moderator
Vâng ^^ quà là quà chứ. Chúc thì ai chả chúc được. Anh chieudo mang tiếng là đồng nghiệp mà không tặng quà thì tệ quá anh nhỉ :)

911

Super Moderator
Vâng ^^ quà là quà chứ. Chúc thì ai chả chúc được. Anh chieudo mang tiếng là đồng nghiệp mà không tặng quà thì tệ quá anh nhỉ :)

hình như 2 đứa e là 1 túp lều tranh 2 trái Tim vàng?
Thôi để Anh Mua cho đôi vịt. Phù hợp với hoàn cảnh:)

911

Super Moderator
Mang tiếng là mod mà tặng có đôi vịt thì kém quá. Cold bạn em tặng xe với máy bay kìa. A tặng nhà đi :>

lều tranh tì nó nằm ở ngoài bờ ruộng. đi xe hơi làm sao dc
vậy nên tặng cho đôi vịt là đúng rồi:chika:

NiceDream

Active member
^^ Đôi vịt sau đó sẽ sinh ra cả đàn vịt, rồi cứ như thế, sẽ đủ tiền mua nhà mà. ^^

911

Super Moderator
^^ Đôi vịt sau đó sẽ sinh ra cả đàn vịt, rồi cứ như thế, sẽ đủ tiền mua nhà mà. ^^

em chỉ dc cái đúng ý anh
vann nghe thấy chưa
cứ thế mà làm. khi nào vịt lớn nó sẽ sinh con , roi con sinh cháu, cháu sinh ,,,,,,,,,,................van van và van van
sau này bán đi , dành dụm 20-30 năm thế nào chảng đủ tiền mua con xe toyota camery 2010 :):):):):):):):):):):):):)
lúc ấy vào khoảng năm 2030-2040 j đó :>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>
mua xe xong nhớ giới thiệu với bạn bè là anh chieudo tặng ấy nhé :cool::cool::cool:

Vann máy bay

Super Moderator
Vợ chồng em có ai bảo với anh là hai đứa em ở nhà tranh hay lều vịt gì đó đâu nhỉ? Hay là bác đang ở lều vịt nên " suy ta ra người " thế :) Đã có xe hơi với cả máy bay rồi mà sao lại nghĩ là ở nhà tranh được nhỉ? Chẹp chẹp bác chieudo trông thế mà kém thông minh quá :)

G

Guest

Guest
em thấy hợp lý mà, chẳng phải càng ngày càng...không anh chị :)

911

Super Moderator
Vợ chồng em có ai bảo với anh là hai đứa em ở nhà tranh hay lều vịt gì đó đâu nhỉ? Hay là bác đang ở lều vịt nên " suy ta ra người " thế :) Đã có xe hơi với cả máy bay rồi mà sao lại nghĩ là ở nhà tranh được nhỉ? Chẹp chẹp bác chieudo trông thế mà kém thông minh quá :)

Ơ thế ko đọc ở đầu trang ku min nó viết là " một túp lều tranh 2 trái Tim vàng " ah