Topic Chém gió - Chém xuyên Thời Gian!

taodo

Trùm quậy phá VBC
hình như đây đúng là topic spam mà,buôn dưa gì hình như cũng đc,thấy cứ thế nào đấy nhưng thôi,tiếp tục đi

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
hình như đây đúng là topic spam mà,buôn dưa gì hình như cũng đc,thấy cứ thế nào đấy nhưng thôi,tiếp tục đi

Ếu, Buôn dưa buôn gạch nữa cơ à :-?, Ông anh buôn Táo Ế ẩm sao mà chuyển sang buôn dưa hở :))

Vann máy bay

Super Moderator
Táo ơi anh đã tắm sạch phơi khô bôi phấn chưa mà nằm phơi bụng ra thế ?
@Khớ : thằng em giỏi nhỉ, hôm nay biết lập topic ra chém gió nữa cơ à, mới bị tình yêu đá hay sao mà phởn đời thế ? Ra đường nhớ đội mũ bảo hiểm nhá chứ lớ ngớ thế nào cũng có viên gạch rơi vào đầu.
Smod là động vật quý hiếm hay sao mà phải cạo lông thế ? Thế các bác thích cạo lông chỗ nào để em còn chuẩn bị.

taodo

Trùm quậy phá VBC
em chỉ có 1 mình,mà ko biết chém,em nằm lấy ống nhòn xem diễn biến vậy

Naruto_9x

Tình Đắng
Topic giống như đang nói chuyện...
Đề Nghị mọi người ko nên comment Theo cách này , dễ gây nhàm chán cho người đọc

cái lão này hâm thật rồi,topic lập ra là để mọi người chém gió,lão lại bảo topic giống như nói chuyện,gây nhàm chán,hết chịu nổi luôn :))

thanhtn.vb

one-night
Phàm là chuyện chém gió phải chém thật mạnh chém hết cỡ, chém cùn dao gãy giáo, chém bát nhào tùm lum, chém cho để dài tóc, chém cho để đen răng ,chém cho nó chích luân bất phản,chém cho nó phiến giáp bất hoàn,chém cho sử tri nam quốc anh hùng chi hữu chủ

Naruto_9x

Tình Đắng
trời ơi,anh quả là thần tượng của em,he he he,chém cho chúng nó không còn mảnh áo quần che thân anh đê,he he he

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Táo ơi anh đã tắm sạch phơi khô bôi phấn chưa mà nằm phơi bụng ra thế ?
@Khớ : thằng em giỏi nhỉ, hôm nay biết lập topic ra chém gió nữa cơ à, mới bị tình yêu đá hay sao mà phởn đời thế ? Ra đường nhớ đội mũ bảo hiểm nhá chứ lớ ngớ thế nào cũng có viên gạch rơi vào đầu.
Smod là động vật quý hiếm hay sao mà phải cạo lông thế ? Thế các bác thích cạo lông chỗ nào để em còn chuẩn bị.

Em Khá mà, chuẩn bị lên Giỏi rồi :)),

Em ơi thời buổi bom rơi đạn lạc khó tránh khỏi chém nhầm ...hãy cẩn thận nhé... Tình hình là mình ở ngoài bán vũ khí cho bà con chém ai thiếu cứ alo cho mình nhé...:>:h

Bắt đắt không, Em mua ít, có Đá mài không, mùa về mài dũa ít miệng lưới tý nhở:-?

Phàm là chuyện chém gió phải chém thật mạnh chém hết cỡ, chém cùn dao gãy giáo, chém bát nhào tùm lum, chém cho để dài tóc, chém cho để đen răng ,chém cho nó chích luân bất phản,chém cho nó phiến giáp bất hoàn,chém cho sử tri nam quốc anh hùng chi hữu chủ

Phải tránh xa lão này thui. Không lão chém cho phát chết mất ;))

trời ơi,anh quả là thần tượng của em,he he he,chém cho chúng nó không còn mảnh áo quần che thân anh đê,he he he

Anh Dương ui, chém ai chứ đừng Em Em bay quần áo nhé, xấu hổ lém cơ :">

Naruto_9x

Tình Đắng
chém hết,chém tất,riêng anh khá sẽ chém để lại cho một mảnh vải nhỏ để che....he he he,yên tâm đê ông anh,he he he

nhoccafe

Bắt đắt không, Em mua ít, có Đá mài không, mùa về mài dũa ít miệng lưới tý nhở:-?

Có chứ hàng loại nào cũng đủ cung cấp hết...giá cả phải chăng k đến nỗi cắt cổ hehe:chika:

thanhtn.vb

one-night

dtnguyenbk

3 yếu tố để có hàm răng chắc khỏe: đánh răng thường xuyên, hạn chế ăn quà vặt và chém gió có giới hạn :D

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
chém hết,chém tất,riêng anh khá sẽ chém để lại cho một mảnh vải nhỏ để che....he he he,yên tâm đê ông anh,he he he

Chú vẫn ở thời kỳ tiền sử chui ra à, chắc lông lá đầy người mới phải che nhở :-?,:)), Cứ chém thẳng tay đi, bây giờ không phải ngại đâu :-?

3 yếu tố để có hàm răng chắc khỏe: đánh răng thường xuyên, hạn chế ăn quà vặt và chém gió có giới hạn :D

=)),:)), Chém gió có giới hạn để có hàm răng chăc khỏe, chém gió vượt giới hạn để có hàm răng trắng, sáng và sắc nhọn :)),

Dragon_VbFc

A D M I N
anh táo là chuyên gia lừa tình quốc tế vừa nhận chức ở Việt Nam mà..!!
anh ấy chém thì ôi thôi đi....đừng hỏi..!

taodo

Trùm quậy phá VBC
đa tạ đa tạ 2 đứa x sì vịt này,2 đứa bây giám liên minh chống táo à,táo có tiền đâu mà lao vào lèm gì :)) ko cướp đc đâu 2 nhóc ah