Trai Cao Minh quyết lay gái thanh Lương

hangdo

ai dam noi xau gai thanh luong the?
gai thanh luong xau hay la trai cao minh xau k dam voi

cao minh chac truoc hoc NBK ak?
bi gio hoc gi vay?
sao lai mun lam wen vs gai thanh luong? hay tai truoc hoc o cong hien?

Sửa lần cuối:

911

Super Moderator
ai dam noi xau gai thanh luong the?
gai thanh luong xau hay la trai cao minh xau k dam voi

cao minh chac truoc hoc NBK ak?
bi gio hoc gi vay?
sao lai mun lam wen vs gai thanh luong? hay tai truoc hoc o cong hien?

Ui za cùng quê. Hangdo ở thôn nào thế?
Post ít hình lên cho mọi người Xem mặt nào

hangdo

post hình hả?
chưa đến lúc...minh mới vào diễn đàn mà..
chưa hiểu gì mà chỉ nhìn mặt thị k bắt đc hình dong đâu!

Ha vnview

Tại chủ topic này có cô ny là người thanh lương ^^ cái ji chứ khoản này em chắc.Còn xấu hay đẹp là do con mắt người nhìn và cảm nhận thôi mà....
@911:bác này vợ con rồi nhưng thấy con gái nhà lành là mắt cứ sáng hết cả 0_o..hey

NiceDream

Active member
Tại chủ topic này có cô ny là người thanh lương ^^ cái ji chứ khoản này em chắc.Còn xấu hay đẹp là do con mắt người nhìn và cảm nhận thôi mà....
@911:bác này vợ con rồi nhưng thấy con gái nhà lành là mắt cứ sáng hết cả 0_o..hey

Ôi, đàn ông con trai, vợ con rồi vưỡn ăn phở nữa là, mắt mới sáng lên là vưỡn còn ngoan ngoãn lắm, chứ mắt mà sáng lên đồng thời với chân nhanh chóng bước đi còn nguy hiểm hơn...

as0908

Chắc đại ca này có Ng iu là ng Thanh Lương oy` nên to mồm wa'
Trai Cao Minh quyết lay gái thanh Lương
Hehe cẩn thận vỡ mộng đấy, trai Cao Minh thì đúng là có bác nhưng cẩn thận là chỉ có mình bác quyết lấy gái Thanh Lương thui, không chừng bác còn đang bị cô lập ra khỏi quê quán ý. :))
(Em nói thế không pải là kích động gái Thanh Lương đâu nhé chỉ là cho anh ý bít không pải cứ quyết là được đâu, không pải cứ thích là nhích đâu keke)
Đùa thui chứ anh post cho em cái ảnh chị ý lên cho em xem gái Thanh Lương xinh cỡ nào mà khiến bác chít rơi chít rụng thế nào..........:))

Ôi, đàn ông con trai, vợ con rồi vẫn ăn phở nữa là, mắt mới sáng lên là vưỡn còn ngoan ngoãn lắm, chứ mắt mà sáng lên đồng thời với chân nhanh chóng bước đi còn nguy hiểm hơn...
Chị nói kiểu gì? Không thế làm đàn ông làm gì. Ai mượn phở ngon hơn cơm mà cũng ai mượn cơm ngày nào cũng ăn để rùi chán nào :>
Cơm ngày nào mà chả ăn, lâu lâu cũng pải cho anh em thoải mái chứ, ăn phở cũng là 1 thú vui ẩm thực muh, cũng là 12 niềm đam mê mà. Mà nhất là phở Hà Nội...keke
:) :) :) :) :) :) :) :) :)
Mà sao topic này chả thấy chủ nhân nói gì cho ra hồn thế nhỉ. Chỉ mỗi câu quyết tâm rùi chạy bay chạy biến. Spam wa' đi :)

Sửa lần cuối:

911

Super Moderator

là đàn ông , thằng nào thấy gái mà ko sáng mắt
nếu thấy gái mà ko nhìn, ko trêu, người ta nói "gay" thì sao?

Cinderella

Chang bit trai Cao Minh the nao ma quyet tam lay gai Thanh Luong ghe the.nghe ma da so.hehe

trai Cao Minh dong huong truong Mo - Dia chat co ai o day ko nhi?co thi pm em nhe

trai Cao Minh dong huong truong MO - Dia chat co anh nao o day ko nhi?co thi pm cho em voi nhe

DOTHANHHA ak?ghe quen ghe.hinh nhu ban nay co nguoi yeu o Thanh Luong that.the nao quyet tam ghe the?

Sửa lần cuối:

Ha vnview

Chang bit trai Cao Minh the nao ma quyet tam lay gai Thanh Luong ghe the.nghe ma da so.hehe

trai Cao Minh dong huong truong Mo - Dia chat co ai o day ko nhi?co thi pm em nhe

trai Cao Minh dong huong truong MO - Dia chat co anh nao o day ko nhi?co thi pm cho em voi nhe

DOTHANHHA ak?ghe quen ghe.hinh nhu ban nay co nguoi yeu o Thanh Luong that.the nao quyet tam ghe the?

hehe ko nhầm thì là ny Phương bẩm ^^...đề nghị ra mắt bàn dân A3 nha :cool::cool::cool::cool:

Ha vnview

@911:ah ý em là chủ nhân topic có ny ở Thanh khê ý mà...mà cô này lại học chung với em :):):)...thêm cái em lại là LT a3>>>> thế nên mới bảo chủ topic ra mắt cái ^_^ hj`

0

0904798848

Guest
Chém gió ghê quá ta! Cho hỏi bao giờ thì offline một phát cho rôm rả? Ta đây cũng ở Cao Minh, cũng rất thích gái Thanh Lương nhưng chưa có duyên gặp mặt. He he . . . gặp là chít với ta ngay.

0

0904798848

Guest
Cao Minh vừa Sáng lại vừa Cao. Thanh Lương vừa nghe đã cảm thấy ngọt ngào hương quê. Trai thanh gái tú hai làng mà kết hợp thì . . . còn gì bằng. Phải không các bạn???

Chị nói kiểu gì? Không thế làm đàn ông làm gì. Ai mượn phở ngon hơn cơm mà cũng ai mượn cơm ngày nào cũng ăn để rùi chán nào :>
Cơm ngày nào mà chả ăn, lâu lâu cũng pải cho anh em thoải mái chứ, ăn phở cũng là 1 thú vui ẩm thực muh, cũng là 12 niềm đam mê mà. Mà nhất là phở Hà Nội...keke

híc cái kiểu này thì đi đêm lém kung có ngayd gặp.....hì hì (phở hn )ngon thật đấy nhưng (bánh đa cua )hp ngon hơn hehe:chika45: