Trai Cao Minh quyết lay gái thanh Lương

nhoccafe

Chào cả nhà e mới gia nhập diễn đàn mình là người Cao Minh ở đội 7 thôn tây am.Mình hiện đang học tại tp.hcm nghe các bạn chém gió ghê quá ...! ngày trước còn ở nhà mình cũng hay lên thanh lương chơi lắm nhưng ngày đó lại không biết tán gái hjhj...:D mình hay ăn chè ở Vinh quang thấy con gái Thanh Lương cũng dễ mến lắm chứ. Không phải mình tâng bốc đâu nhé...chúc cả nhà có những giây phút vui vẻ nhé...!

911

Super Moderator
con gái thanh lương thì dẽ thương, còn con trai thì chúng nó .....................................................

nhoccafe

Chú thông cảm hình như cậu này mới sử dụng internet nên không bài viết chỗ nào mà vô tranh luận với anh em ấy mà...:chika45:

phamnhung

Member
(QUOTE=as0908;11214]Chắc đại ca này có Ng iu là ng Thanh Lương oy` nên to mồm wa'

Hehe cẩn thận vỡ mộng đấy, trai Cao Minh thì đúng là có bác nhưng cẩn thận là chỉ có mình bác quyết lấy gái Thanh Lương thui, không chừng bác còn đang bị cô lập ra khỏi quê quán ý. :))
(Em nói thế không pải là kích động gái Thanh Lương đâu nhé chỉ là cho anh ý bít không pải cứ quyết là được đâu, không pải cứ thích là nhích đâu keke))

Câu này đúng nè.................... :)) ................:rolleyes:

Sửa lần cuối:

911

Super Moderator
em thanh lương đây . bác nào muốn tán gái thanh luong thì cứ nói.
con gái em mới 2t .
các bác nuôi từ bây jo đên 18t là vừa

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
lâu lâu vào xem mọi người tranh luận cũng thấy hay
nhưng cũng xin có ý kiến tý, con gái ở đâu chả có xinh có xấu, mọi người đừng vơ đũa cả nắm như thế!

socbaycute

ẹc gái thanh lương vừa xấu lại còn đen trường em thấy thanh lương toàn bọn xấu thôi mà nếu không xấu thì cũng thuộc dạng không thể chơi được:>:h

phamnhung

Member
Hehehe, ta về ta tắm ao ta, dù trong dù đục ao nhà vẫn hơn.
Nhà bác Hoàng có ao đâu mà tắm nhể...:)) thấy toàn tắm ao nhà người ta ko à... =)) :rolleyes:

gái thanh lương mà xinh hở

ẹc gái thanh lương vừa xấu lại còn đen trường em thấy thanh lương toàn bọn xấu thôi mà nếu không xấu thì cũng thuộc dạng không thể chơi được:>:h
Sao các bác lại nói thế nhở? ở đâu chả có người xinh, người xấu, nói thế mất quan điểm quá....;):dap:

Sửa lần cuối: