Trai Nam ,gái Hải

phản đối kịch liệt bác blackcater bác không thể nói thế được. Công nhận là girl Hải có gì đó rất đặc trưng, cũng có thể nói là "đầu gấu" nhưng bác không thể nói girl Hải toàn người lăng nhăng được cũng như không thể nói trai Nam toàn kẻ đểu giả. Em nghĩ khác ở đâu cũng thế cũng có người nọ người kia, chẳng ai hoàn hảo cả. Tại sao lại có câu trai Nam gái Hải? Phải chăng đó chỉ là về một góc cạnh nào đó hai nơi này trội hơn mà thôi. Sao ta không nghĩ răng gái Hải trong câu đó là cách ám chỉ girl Hải rất xinh xắn và ngoan ngoãn nhỉ?:>

muahoacai

trai Nam Định toàn mấy người đểu giả, gái Hải Phòng 80% là lăng nhăng........ ghét
anh chưa dám gọi là có chút ý kiến gì phản đối chú,nhưng cho anh hỏi chú mấy câu hỏi nhỏ thui: chú được sinh ra và lớn lên ở đâu? người sinh ra chú chắk ko phải ở Hải Phòng?mà nếu ở HP thì chắk là bố chú sinh ra chú?
còn câu này nữa: chú chắk tuổi còn nhỏ nên chỉ loanh quanh xó bếp đầu óc chưa được mở mang?
anh ko có ý gì gọi là khích bác chỉ mong có thể giải tỏa được những câu hỏi này
cảm ơn chú

otcay29

Thấy đồng chí này bên mấy cái top nữa cứ ngỡ zai HP đích thực đứng cổ vũ cho XMHP- trong trận trên sân Vận Động Hàng Đẫy cách đây mấy năm cơ chứ.