[Trung Thu] Cần một địa điểm hoạt động

PhamTuanAnh1990

Cộng hiền có 2 mẫu giáo.
gì mà nhiều thế.
tinh thần là giúp đỡ trẻ em nghèo.
địa điểm mãu giáo nghe cũng được.
nhưng nếu tìm địa điểm mẫu giáo thì phải tìm mẫu giáo nào cho thích hợp với tinh thần của buổi trung thu lần này.

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Thật, có tới 2 trường mẫu giáo thì hoành tráng quá rồi còn gì..

Thôi, tôi không có ý kiến gì khác. Bàn bạc xong alo nhé. bb

CityHunter

tình hình có vẻ căng nhể, mục đích của diễn đàn mình là tổ chức trung thu cho trẻ em nghèo gặp những hoàn cảnh khó khăn. bệnh viện ko được thì ta về xã
nói vậy cũng k đúng đâu phải ở bênh viện là trẻ e nghèo đơn giản là con cái họ gặp hoàn nạn thôi, nói cũng k biết đường nói :-"

PhamTuanAnh1990

giờ tìm được xã nào có nhiều gia đình hoàn cảnh khó khăn cũng ko phải đơn giản, tôi có ý kiến: hay là mình về xã Trấn Dương, ở đó có thôn Trấn Bắc có nhiều trẻ em gia đình cũng thuộc diện khó khăn, vì thôn đó gần bãi, cả thôn có hơn 100 hộ, có khoảng trên 60 em nhỏ. nếu tổ chức tại đó thì địa điểm cũng khá thuận tiện. ngày trung thu gần đến rùi, ko còn nhiều thời gian nữa mọi người cho thêm ý kiến nào
Theo em Nếu là các trường mầm non thì chủ nhật các cháu được nghỉ.
theo em lên lấy địa điểm xã trấn dương mà anh tuanhungvr đã đề nghị cũng được đó.
bởi vì xã trấn dương mà nghèo nhất huyện mà

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
nói vậy cũng k đúng đâu phải ở bênh viện là trẻ e nghèo đơn giản là con cái họ gặp hoàn nạn thôi, nói cũng k biết đường nói :-"

hix hix chú chém anh đó à? đầu tiên diễn đàn mình có ý tổ chức trung thu tại bệnh viện vĩnh bảo, nhưng kế hoạch phá sản mới chuyển ý định tổ chức về các xã khó khăn. :J:.

trang_kunkun

X-V.I.P
nếu nói tìm đến những mẫu giáo nghèo thì vĩnh bảo mình cũng còn nhìu chỗ lắm,và cũng nhìu chỗ xa mà VBC mình k thể đi hết đc...nếu có thể e nghĩ là các diễn đàn ở vb nên họp vs nhau xem có thể liên kết vs nhau để chia ra các xã...nếu k đc ta lên tập trung chọn 1 xã nghèo nhất để phát quà những xã đấy chắc chắn bố mẹ k có thì con cũng k thể có đc trung thu như trẻ e #...rồi ta tập trung chọn địa điểm ở xã đó để tiến hành kế hoạch đã đưa ra chứ k nhất thiết pải là nhà mẫu giáo ạk

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
tình hình căng quá nhỉ ko có ai ở nhà đi thực tế được nhỉ
trung thu sắp đến rùi gấp rút lắm rồi