vô xem thì biết

luutieuthu

Member
tham gia diễn đàn lâu oy mà chưa lan nào có dịp đi off cùng mọi người. hôm nay gà xin ra mắt trước hết là để cả nhà nhận diện. tiếp đó là đợi 20/10 có chàng nào tặng quà không đây...................

dungngo87

Gúm quá, chả thấy ai xung phong tặng hoa mà toàn dìm hàng với cả chém gió....rõ là chán mấy ông nhà mình >.<

taodo

Trùm quậy phá VBC
@gacon93 : em yên tâm,đến ngày đó anh sẽ tặng em,em thích bỏ vào rán hay luộc cả con.rán thì trông đẹp hơn nhưng thế thì hơi béo,theo anh món quà ý nghĩa nhất là cứ luộc treo khô vặt ăn dần gà con nhỉ ?:x iu cái

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
@gacon93 : em yên tâm,đến ngày đó anh sẽ tặng em,em thích bỏ vào rán hay luộc cả con.rán thì trông đẹp hơn nhưng thế thì hơi béo,theo anh món quà ý nghĩa nhất là cứ luộc treo khô vặt ăn dần gà con nhỉ ?:x iu cái

ặc ặc . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .. x.x

Tình Đơn Côi

phải gọi là quá chắc chắn chứ ko phải là chắc chắn! mỗi tội nhìn cái mặt kia thì chỉ còn cách là bỏ tiền vào túi ra mua cái gì mà ăn cho ấm bụng! có thằng dở nào mới vứt vào mấy bó hoa tặng mà ko dc tích sự gì! tốn kém
Tính tổng cả nước chắc là dc kha khá nhiều tiền tha hồ mà nhậu sao phải láng phí thế nhở? thời buổi bình đẳng! hí hí;))

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
phải gọi là quá chắc chắn chứ ko phải là chắc chắn! mỗi tội nhìn cái mặt kia thì chỉ còn cách là bỏ tiền vào túi ra mua cái gì mà ăn cho ấm bụng! có thằng dở nào mới vứt vào mấy bó hoa tặng mà ko dc tích sự gì! tốn kém
Tính tổng cả nước chắc là dc kha khá nhiều tiền tha hồ mà nhậu sao phải láng phí thế nhở? thời buổi bình đẳng! hí hí;))

cơ hội để thể hiện sự quan tâm đến con gái mà bạn k bít tận dụng, bạn mới dở ất =.=

Tình Đơn Côi

cơ hội để thể hiện sự quan tâm đến con gái mà bạn k bít tận dụng, bạn mới dở ất =.=
thì em coi con gái như con trai đấy thôi bình đẳng mừ! em có bao giờ quan tâm đến vấn đề đó đâu! linh đến thì thầy u cho nghỉ cửa mừ! khổ ném ko giám đua đòi mừ!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hồ hồ, hà hà, chủ thớt mang con bỏ chợ. Đưa ảnh lên, rồi lại không thể nói thêm được câu nào với các thần gió VinhBaoClub :)).

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
chém gớm thế này còn em nào liều mạng post ảnh nữa, nản toàn tập

Sửa lần cuối: