Văn nghệ trung thu.....

hoaivitkute

Moderator
Do nhà Min mất mạng mấy hôm nay....tớ được ủy quyền post bài.
Tình hình là trung thu cũng sắp đến gần rồi.....mình đang cần một số bạn tham gia vào đội văn nghệ....phục vụ cho đềm trung thu. Vậy ai có khả năng cũng như có thời gian thì đăng kí tham gia nhé.tks mọi ng

friend_kute

friendkute
có khả năng mình mượn hộ được mấy e thiếu nhi múa thôi chứ mềnh ko có năng khiếu giề,nếu mượn được thì sẽ có 2 tiết mục.hehe
Xin chân tham gia chỉ đạo đọi văn nghê. ;))

Sửa lần cuối:

trang_kunkun

X-V.I.P
hehe khoản này là sở trường của e ý......e xin chân hát múa vô tư có thêm người phụ hoạ nữa thì càng tốt :::)

hoaivitkute

Moderator
có khả năng mình mượn hộ được mấy e thiếu nhi múa thôi chứ mềnh ko có năng khiếu giề,nếu mượn được thì sẽ có 2 tiết mục.hehe
Xin chân tham gia chỉ đạo đọi văn nghê. ;))
khoản này thì khỏi nói luôn.vậy Lan chỉ đạo cho tớ một tiết mục nhé.cho tập đần đi,hehehe

mình cần thêm một vài bạn nam nữa nhé.hihi dk tham gia đi cả nhà.........

TRang với Hân có vở Vĩnh Bảo không...nếu ở VB thì mình tập trung để tập dần.........hihi

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
khoản này thì khỏi nói luôn.vậy Lan chỉ đạo cho tớ một tiết mục nhé.cho tập đần đi,hehehe

TRang với Hân có vở Vĩnh Bảo không...nếu ở VB thì mình tập trung để tập dần.........hihi
ko chị ah, em cuối tuần này về đc thôi! rằm trung thu thì cũng chưa biết chị ạ!

hoaivitkute

Moderator
văn nghệ còn slost nào không chị ơi.
em xin cái chân cổ vũ.:eek:
cổ cái đầu ấy.....bảo cả đắc dâm về đây hát múa đi

Vụ này tổ chức ở đâu thế nhỉ ? cho mình xin một chân nhảy hiphop :))
ký xoèn xoẹt...đóng dấu cộp cộp.....ở bệnh viện huyện VB ấy...về đi nhé

Người ở nhà đây thì ko bẩu.hehe... :>:h
bẩu hả...thế bẩu mãi mà có ý kiến j đâu....mụ lan về đây cho nhập vai Bà Còng nhé hehehehe

PhamTuanAnh1990

cho chị hoài và chị lan lau cột.
còn anh em mình đứng cổ cũ poss hàng lên mạng xem có ai nhận là người thân không=))

friend_kute

friendkute
thế bẩu mãi mà có ý kiến j đâu....mụ lan về đây cho nhập vai Bà Còng nhé hehehehe

Về đâu được đang ở quê mấy tháng nay đây....hehe

cho chị hoài và chị lan lau cột.
còn anh em mình đứng cổ cũ poss hàng lên mạng xem có ai nhận là người thân không=))

ếu.lau cột cho e với đắc dâm múa cột với múa bụng nhá/hheeee

hoaivitkute

Moderator
Lan ơi. phụ trách 2 tiết mục văn nghệ mà bà bảo đi nhé....hat hò hay múa máy bài gì thì báo lại cho tôi nhé.ok

trang_kunkun

X-V.I.P

e vẫn đang ở nhà đây...nhưng mấy hum nữa cũng đi oài...tốt nhất là chị để cho ai tham gia thì tự đăng kí tiết mục rồi gần đến hum ý thì tập trung để tổng duyện lại chị àk

àk thế múa hát có nhạc nhẽo j k chị nhỉ,như thế nào thì nói rõ để cả nhà còn pik chuẩn bị chứ chị hoài

Sửa lần cuối:

hoaivitkute

Moderator
dự kiến các tiết mục :
1. Bài hát Thằng Bờm ( 1 bạn nam hát chính cần 4-5 ng phụ hoạ cùng)
2. Bài hát Bà Còng ( 1 bạn nữ chính hát 1 nam và một nữ phụ hoạ )
3. Bài hat Chiếc Đèn ông sao ( 2 nữ hát các bé thiếu nhi phụ hoạ )
4. Bài hát Ông Bụt ( 1 nam, 1 nữ, 2 bé thiếu nhi hát....các bé thiếu nhi phụ hoạ )
5. Bài hát Nụ cười thiên thần ( bài này tớ đảm nhận nhé hehehe)
6. Lan nhận phụ trách 2 tiết mục
8. hoài vịt xin dk 2 tiết mục của trường mầm non xã nữa
9. Thanhf viên diễn đàn sẽ hát tập thể một bài....mọi ng nghĩ xem nên hát bài j. tớ đưa ý kiến là bài " Cuộc đời tươi đẹp"
ok .....mọi ng vào cho ý kiến và đk tham gia nhé....để mình còn tập dần...ko thì ko còn thời gian nữa.
tks

Sửa lần cuối: