[VBC] Bình chọn cuộc thi "Cảm Xúc Vĩnh Bảo Trong Tôi"

Theo bạn bài viết của thành viên nào là hay nhất?

• Số thành viên bình chọn
    72
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Chào các bạn. Vậy là cuộc thi viết về Vĩnh Bảo "Cảm Xúc Vĩnh Bảo Trong Tôi" do BQT diễn đàn VinhBaoClub.Com phát động đã diễn ra được hơn 1 tháng. Chúng tôi rất vui mừng khi nhận được rất nhiều bài viết, lời đóng góp của các thành viên diễn đàn gửi về. Sự nhiệt tình và tâm huyết của các bạn là động lực để những người tổ chức chúng tôi cố gắng tạo ra nhiều sân chơi mới bổ ích và sôi nổi hơn!

Trong vòng 1 Tháng 15 Ngày chúng tôi đã nhận được tổng số 12 bài dự thi gửi về. Các bài viết đều rất hay và có nét đặc trưng khác biệt trong cảm xúc của mỗi người. Việc bầu chọn để tìm ra những cá nhân nổi trội thật là một điều khó khăn vì vậy rất cần sự công minh và nhận xét khách quan của các bạn về từng bài viết.

Tôi xin công bố cuộc thi "Cảm Xúc Vĩnh Bảo Trong Tôi" đã hết hạn gửi bài viết tham gia.Kể từ ngày hôm nay mọi bài viết gửi về cho BTC sẽ không được xét duyệt, và chúng ta bắt đầu công việc "Chấm Thi" và bình chọn cho các bài viết đã tham gia

NỘI DUNG CHẤM THI​

Thành phần Ban Giám Khảo

Administrator : M.I.N
Super Moderators : 911 , Vann , KhaHp1902 , huangmingjun88
Thành viên: Nho_QueHuong_vb

Hình thức chấm thi

Các bạn hãy bầu chọn cho các thành viên trong topic này.Kết quả dựa theo số lượng vote trên phiếu thăm dò.
Sẽ có một Hội Đồng Ban Giám Khảo được thành lập để xét duyệt các bài viết của các thành viên
Sau khi có kết quả thăm dò + bình chọn của BGK => sẽ quyết định thí sinh nào đoạt giải

Điều kiện tham gia vote

Tất cả thành viên diễn đàn Công Dân Huyện Vĩnh Bảo - VinhBaoClub.Com đăng ký tài khoản trước ngày 15/6/2011 (các ID reg sau ngày đó vào bầu chọn sẽ không được tính kết quả - tránh tình trang reg nick ảo)
Mỗi người chỉ được vote duy nhất 1 lần và không thể vote lại nên các bạn lưu ý gửi gắm đúng chỗ nha ^_^

CƠ CẤU GIẢI THƯỞNG​

* 1 Giải nhất :1 áo của diễn đàn VBC và 500k VBD
* 2 giải nhì : mỗi giải 50k VNĐ và 200k VBD
* 3 giải 3 :mỗi giải 20k VNĐ và 100k VBĐ
* Các bài tham gia đều nhận được 1 phần quà khích lệ

Thành viên tuanhungrv tài trợ

-1 Giải nhất :100k VNĐ
-2 Giải nhì : 50k VNĐ
-3 Giải ba: 30k VNĐ

DANH SÁCH THÀNH VIÊN VÀ BÀI VIẾT THAM GIA​

1. tatagiang - Tôi yêu quê tôi

2. quehuongtoi - Vĩnh Bảo là numberone

3. maianh_9x - Vĩnh Bảo trong tôi là...

4. As.roma - Cảm xúc Vĩnh Bảo

5. NiceDream - Từ trái tim một người tưởng như xa lạ...

6. hoami_riurit_2005 - Làng quê

7. Princess_iu_iu - Về miền xa thẳm

8. phamtrongdac - Về thăm kí ức tuổi thơ

9. t.a.music - Nỗi niềm chân quê & Chuyến xe buýt về nhà

10. asakura_hao - Tuổi thơ trong tôi

11. ivy_nuce - Trở về...-trích nhật kí ivy_nuce

12. lovelybearbankingacademy - Vĩnh Bảo ngày trở về

Một lần nữa cảm ơn sự đóng góp của các bạn cho ngôi nhà chung VinhBaoClub.Chúc các bạn thành công trong học tập và cuộc sống!

Thay mặt Ban Quản Trị
sonwonder

Hạn cuối cùng để bầu chọn là hết ngày 15/7/2011 nhé các bạn. Mau mau bình chọn để chúng ta sẽ tổ chức trao giải vào ngày offline tại huyện Vĩnh Bảo nhé

Sửa lần cuối:

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
lúc nào họp mặt bàn việc cái nhỉ...chưa thấy có thành viên nào đi đêm với mình cả (*):buon

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Rất tiếc là thằng này không có bài dự thi... Để anh nói thay lời của chú vậy

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Chắc thang hoang_cut bị ban nick nên nó lấy nick khác dùng
Anh hưng hỏi thế e cũng xin hỏi? Vbclub1,2,3,4...là ai? asakura_hao là ai? winter_hot(tham gia 02/07) là ai? Bright( tham gia 02/07) là ai?

asakura_hao

♥—¶v¶aî—Åñ¶¬—ßåø—♥
Chắc thang hoang_cut bị ban nick nên nó lấy nick khác dùng
Anh hưng hỏi thế e cũng xin hỏi? Vbclub1,2,3,4...là ai? asakura_hao là ai? winter_hot(tham gia 02/07) là ai? Bright( tham gia 02/07) là ai?
asakura_hao là tôi ! có chuyện j` ko ? .....

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
tatagjang, Vbclub1,2,3,4...là ai? toàn nick lạ hoắc vào bình chọn. còn các thành viên xịn thì chưa thèm bình chọn . . . . . . . . . . . . :eek::eek:

Nho_QueHuong

lưu ý các memd có bài viết tham gia cuộc thi ko đc lập nink khác để tự vote cho mình nhé ,BGK điều tra ra sẽ loại bỏ bài dự thi đó , các ứng viên lưu ý nhé

Hoàng Sao

Em với thằng Lý học là tv đội bóng, chắn không phải nick ảo chứ nhỉ?

Bọn em đang vướng mắc nhiều chuyện nên ít online, VBC thông cảm nhé...

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
Em chót voite cho mình rồi, chứ không cũng ủng hộ Bác Sơn 1 phiếu. Tiếc quá nhỉ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.