[VBC] Cuộc thi Cảm Xúc Vĩnh Bảo Trong Tôi

taodo

Trùm quậy phá VBC
mình ko nên thi,ko thì giải lại về mình mất,thôi dành cho các em các cháu ko thì lại bảo mình tham lam x.x

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
ko thành viên nào chịu viết bài vậy? . . . . . . . . . . . . . . . mấy hôm rùi ko có bài mới nào . . . . . . . :eek:

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
oh, các bạn tiếp tục gửi bài dự thi đi chứ, hì hì, cảm xúc của mình thì nhìu nhưng chỉ có thể gói gọn trong hai chữ : yêu quê thui :D:scup

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
không quan trọng hay dở...chỉ cần tham gia và viết với cảm xúc chân thành của mình là được rồi :D

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Update hạn cuối cùng nộp bài dự thi,các thành viên nhanh chóng gửi bài về cho BTC nào :) :p:hoc

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
kéo pic này lên cho các mem mới tìm hiểu và tham gia. sắp hết hạn rùi nhanh nào . . . . . :D:scup

As.Roma

God Father BONANO..!!!
hết hạn từ 15 rồi mà. không ai tham gia thêm thì duyệt thôi. Duyệt trước ngày thứ 7 để trao giải nhé

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
kéo pic này lên cho các mem mới tìm hiểu và tham gia. cóc ai viết bài à, nản quá . . . . . . . . :eek:

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
Tình hình là sắp hết hạn dự thi rồi...Ban quản trị sẽ gấp rút đánh giá và bình chọn chất lượng các bài viết.Đề nghị thành viên nào muốn tham gia thì nhanh chóng post bài trước ngày 30/6 nhé.Thân

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
đểu nhỉ, lừa tình để kéo dài thời gian, ko chia giải cho em thì liệu đấy BGK nhá!