[VBC] - Mỗi ngày một điều ước !!!

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
[VBC] - Mỗi ngày một điều ước!

Trong cuộc sống của Bạn, xung quanh những niềm vui, vẫn luôn ẩn đâu những nỗi buồn thầm kín và vẫn còn đó những ấp ủ, những ước mơ cho cuộc sống thực tại và sau này, hay là sự tiếc nuối về quá khứ buồn tẻ.

Và nếu bạn có một ước mơ hàng ngày, thì bạn sẽ ước mơ gì, vì rằng có ai cấm được bạn mơ một giấc mơ đẹp đâu nhỉ.

Topic này xin lưu lại tất cả những ước mơ của bạn trong cuộc sống hằng ngày nhé. Biết đâu một ngày nào đó, nó sẽ trở thành sự thật. Nào, hãy mơ ước và chung tay thực hiện nhé.

#################

Ước mơ cho ai đó sẽ qua khỏi căn bệnh và đến với cuộc sống muôn màu này.
Ước mơ cho thế giới không có chiến tranh :D

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
mình ước mọi điều tốt đẹp nhất sẽ luôn đến bên các thành viên vbc
ước cuối tuần này thời tiết đẹp để tổ chức 1 buổi trung thu thành công và nhiều ý nghĩa

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
em ước em có nhiều điều ước :::)............

Tôi chỉ ước 1 điều rất đơn giản là: trong cuộc sống, mình muốn gì được nấy

Sửa lần cuối:

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Mỗi người một uớc mơ ^^

Mỗi người ai cũng có những ước mơ, khát vọng, có những ý tưởng mong được thực hiện...
yoolee cũng vậy, không những thế còn rất nhiều ý tưởng chưa thực hiện được nữa ấy.
Xin chia sẻ với các bạn những dự định mà yoolee muốn thực hiện trong tương lai :::)

- hết mùa mưa Nam bộ sẽ phượt rừng quốc gia Nam Cát Tiên 2 ngày 1 đêm (đc ngắm những con thú rừng trong bóng đêm và ngắm bình minh lên qua những ngọn cây chắc là thú vị lắm :::), nếu k đi đc sẽ đi Côn Đảo (điều kiện kinh tế chỉ cho phép đi 1 trong 2 điẻm này thôi :d)

- hè sang năm sẽ về quê bằng xe máy, phượt một mạch hết duyên hải miền trung, lên thẳng Hà Giang ( đi cao nguyên đá Đồng Văn ấy ) rồi thì về với Vĩnh Bảo thân yêu :::)

dự định lâu rồi mà k ai biết vì sợ nói trước bước không qua, hì hì nhưng hôm nay quyết định chia sẻ để thêm động lực cho mình thực hiện.

các bạn cùng vào đây để chia sẻ nhé.

Sửa lần cuối:

- hết mùa mưa Nam bộ sẽ phượt rừng quốc gia Nam Cát Tiên 2 ngày 1 đêm (đc ngắm những con thú rừng trong bóng đêm à ngắm bình minh lên qua những ngọn cây chắc là thú vị lắm :::), nếu k đi đc sẽ đi Côn Đảo (điều kiện kinh tế chỉ cho phép đi 1 trong 2 điẻm này thôi :d)
các bạn cùng vào đây để chia sẻ nhé.
Đọc đến đâu toát mồ hôi đến đây... bà không sợ hổ nó ăn thịt à??? Hay định làm võ tòng... Tởm quá... ~.~
:eek::eek: