[VBC] - Nói với một ai đó

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
nói với 1 ai đó: hôm nay là thứ 3, chuẩn bị cuối tuần rùi . . . . .(sao tự nhiên lại đếm ngày thế này, mình nhớ ai thì phải . . . . )(*):buon

hong ha

nói voi 1 ai đó :chúc cả nhà buổi tối vui vẻ...................................................

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
muốn bỏ cuộc, công việc, học hành, ... tất tần tật những gì làm mình chán nản :(

Nói với 1 ai đó: ... Gấu ak`, lúc này anh buồn lắm. Anh bế tắc lắm. Mệt mỏi và hoảng loạn. Bọn mình chia tay như thế này, làm khổ cả 2 đứa. Nhưng anh quyết định như vậy mà. Muốn quay lại nhưng khôg thể được nữa rồi. Mong là những dòng tâm sự này, em sẽ đọc được và hiểu cho anh. Đêm hãy còn dài lắm.... hẹn em vào 1 ngày khác nhé.

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
chưa thấy cái ngày nào như cái ngày này :((
1h45 gặp ác mộng không dám ngủ thức tới 6h sáng mới nhắm mắt đc một lúc, dậy giặt đồ rồi đi ăn
buổi chiều bùng học đi chợ mua đồ chuẩn bị cho ngày mai op ẹp, đang đi thì trời mưa, chưa kịp mua thì nhỏ bạn gọi lên lớp có bài kiểm tra, lóp ngóp lên tới nơi thì xong rồi cô k cho làm lại :((
học nốt xong lại xin đi làm trễ để đi chợ, gần triệu tiền đồ ăn uống mà một mình lếch thếch tha hết (kể cũng pro =.= ) chạy về nhà là lại te tái đi làm
bi giờ thì đói :(( ăn bánh bao đây :-|

chưa thấy cái ngày nào như cái ngày này :((
1h45 gặp ác mộng không dám ngủ thức tới 6h sáng mới nhắm mắt đc một lúc, dậy giặt đồ rồi đi ăn
buổi chiều bùng học đi chợ mua đồ chuẩn bị cho ngày mai op ẹp, đang đi thì trời mưa, chưa kịp mua thì nhỏ bạn gọi lên lớp có bài kiểm tra, lóp ngóp lên tới nơi thì xong rồi cô k cho làm lại :((
học nốt xong lại xin đi làm trễ để đi chợ, gần triệu tiền đồ ăn uống mà một mình lếch thếch tha hết (kể cũng pro =.= ) chạy về nhà là lại te tái đi làm
bi giờ thì đói :(( ăn bánh bao đây :-|

Sau này em sẽ là người phụ nữ của đời anh..... Đảm đang lại còn giỏi giang nữa.... ;d :d ;d :d