[VBC] - Những bức ảnh chưa từng được công bố...

Dragon_VbFc

A D M I N
anh táo ý kiến j đấy hả...em cũng muốn đi lắm ấy chứ..!! :(
mà em có thấy a táo đi đâu nhỉ...hôhô..chả thấy mặt mũi đâu cả..:)).. chém e là hơi bị hay ho đấy nhá.. :))

taodo

Trùm quậy phá VBC
anh táo ý kiến j đấy hả...em cũng muốn đi lắm ấy chứ..!! :(
mà em có thấy a táo đi đâu nhỉ...hôhô..chả thấy mặt mũi đâu cả..:)).. chém e là hơi bị hay ho đấy nhá.. :))

hí hí,anh có đi đâu mà có ảnh,hôm đó anh chốn đc ko thì cũng bị tóm đi mất ;))

Dragon_VbFc

A D M I N
không biết..không thấy mặt mũi đâu cả..?? ae mình coi như đều ko đi hết nhá....:))
hẹn off hp lần sau nhá..hihi

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử

Hôm qua mới được gặp nhóm friend. Quả là danh bất hư truyền

.hehe.

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Thế là hôm qua em mới gặp 2 anh phò ren đẹp chai à. Hôm bán hoa gặp anh phò ren và mỹ nhân kia rồi:)).

Naruto_9x

Tình Đắng
mọi người chú ý,nói đi thì cũng phải nói lại,những bức ảnh trên quả thực rất đẹp,nó do một bàn tay nghệ sỹ của người chụp ảnh tạo ra,mà người nghệ sỹ đã chụp những bức ảnh trên là ai...Là tôi chứ ai he he he

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
mọi người chú ý,nói đi thì cũng phải nói lại,những bức ảnh trên quả thực rất đẹp,nó do một bàn tay nghệ sỹ của người chụp ảnh tạo ra,mà người nghệ sỹ đã chụp những bức ảnh trên là ai...Là tôi chứ ai he he he

:>:h:>:h đa tạ đa tạ ^^ :rolleyes::rolleyes: crazy b0y đây rồi :))

taodo

Trùm quậy phá VBC
cáo già đóng giả cáo non,lon ton chạy trước ngước mắt nhìn chân.Bịn phò ren này kinh lém

taodo

Trùm quậy phá VBC
dạ em táo hổng có ý kiến gì cả,em lỡ nói thật chị pỏ qua cho em,lần sau sự thật như vậy em hổng nói đâu