[VBC] - Offline sinh nhật, gặp gỡ và giao lưu!

taodo

Trùm quậy phá VBC
nếu tổ chức được vào thứ 7 thì chắc chắn sô người tham gia sẽ nhiều hơn là chủ nhật.Ngay cả bản thân mình thứ 7 thì được chứ chủ nhật thì chỉ biết chúc mọi người vui vẻ thôi (*):buon

friend_kute

friendkute
haizzz.mình cũng đang chúc mọi người vui vẻ lần này thôi.ko biết có sắp xếp được lịch ko.
Trót dại đăng kí sớm mất rùi.............
có ý kiến thêm là nhân tiện lần này những ai có sinh nhật vào tháng 10 báo danh và tổ
chức sinh nhật luôn nhỉ

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Vậy chiều theo ý kiến mọi người chúng ta sẽ liên hoan vào tối thứ 7 ngày 15/10/2011 nhé các bạn. Rất hi vọng mọi người đến đông đủ

Ngay bây giờ bằng hành động hãy đăng ký tham gia đi nào anh em. Chưa được 3 mâm kìa >:)

cao_chén_lên

ồ men....
em đăng ký và có để lại số điện thoại liên lạc và nói chắc chắn sẽ tham dự buổi off lần này... bị ban nick vì chuyện này cũng chẳng đáng... Thôi, hẹn mọi người lần sau... chúc vui vẻ.
Thân

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Đang vui thì đứt dây đàn
Thứ 7 đẹp thế, giờ tan vỡ rồi
Bảy thành viên đã cất lời
Lại còn chưa chuyển, phải mời họp chăng?

Đổi đi đổi lại lằng nhằng
Sang tuần tôi biết chọn "đằng nào" đây?
Chủ trương đông đúc sum vầy
Nhật ký hoành tráng phải đầy 7 mâm.

ồ men....
em đăng ký và có để lại số điện thoại liên lạc và nói chắc chắn sẽ tham dự buổi off lần này... bị ban nick vì chuyện này cũng chẳng đáng... Thôi, hẹn mọi người lần sau... chúc vui vẻ.
Thân
Có cô thì chợ vẫn đông
Cô đi lấy chồng thì chợ vẫn vui
Ông này số thật là xui
Cả nhà đưa tiễn bùi ngùi tiếc thương​

Sửa lần cuối:

Cu_Ty

DJ Hoang_House
BTC làm ăn chán quá

1 số người vì công việc lên không về dc..

Thì ta lên nấy những ngày nào mà các anh chị em dc nghỉ đó

taodo

Trùm quậy phá VBC
chúng ta ko nhất thiết quan trọng vấn đề ăn uống,địa điểm và kế hoạch là do BQT đưa ra cuối cùng,tv có đi đông hay ko đó là chương trình mừng sinh nhật này có những hoạt động gì lôi cuốn họ.Nếu tổ chức vào buổi tối chắc chỉ thêm đc 1 vài mem mới,còn lại chắc đã nhẵn mặt nhau

Cu_Ty

DJ Hoang_House
Thế hóa ra là không kêu gọi thì không có ai đi à

Hay là chốn chánh trác nhiệm/

thanhtn.vb

one-night
CŨng lâu rồi không comment, vì thấy đây là trương trình nếu xét theo góc độ bản thân sẽ được coi là lớn nhất trong năm vì ý nghĩa của nó đó là sự ra đời của 4r. Việc địa điểm tổ chức em nên xem xét hiện tại lượng thành viên đang sinh hoạt tại đâu có số lượng đông thì tổ chúc tại đó không nhất thiết phải về VB, anh có thể cho BTC mượn các thiết bị như Máy tính, 3G, đèn LED và máy chiếu ( cái này tổ chức tại HP mới mang đi được ).
Bên cạnh đó khâu tổ chức anh thấy chúng ta chưa chủ động, việc tổ chức như thế nào và tại đâu cũng chưa quyết định, như vậy chú Sơn phải đi uống với anh mấy mươi ly nữa nhỉ.
Cuối cùng thanhtn xin đăng ký 1 chân cho xôm tụ

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
CŨng lâu rồi không comment, vì thấy đây là trương trình nếu xét theo góc độ bản thân sẽ được coi là lớn nhất trong năm vì ý nghĩa của nó đó là sự ra đời của 4r. Việc địa điểm tổ chức em nên xem xét hiện tại lượng thành viên đang sinh hoạt tại đâu có số lượng đông thì tổ chúc tại đó không nhất thiết phải về VB, anh có thể cho BTC mượn các thiết bị như Máy tính, 3G, đèn LED và máy chiếu ( cái này tổ chức tại HP mới mang đi được ).
Bên cạnh đó khâu tổ chức anh thấy chúng ta chưa chủ động, việc tổ chức như thế nào và tại đâu cũng chưa quyết định, như vậy chú Sơn phải đi uống với anh mấy mươi ly nữa nhỉ.
hehe mượn máy chiếu về vĩnh bảo đi anh
mượn mỗi hum thui mà

As.Roma

God Father BONANO..!!!

http://forum.vinhbaoclub.com/showthread.php?7574-__Thực-đơn-(SN-forum)___!!!___&p=#post

Thành viên hôm đó đa phần về VB anh ah.. Bọn anh có về không nhỉ? Em thuê xe ra rước..hjhj

friend_kute

friendkute
Vì đây là chương trình có tính chất lớn trong năm nên e có ý kiến là 2 đại diện ở khu vực HP và HN
rà soát lại danh sách các thành viên tại 2 khu vực thông báo rộng rãi tới các thành viên đã lâu ko
có thời gian vào 4rum,để họ biết cụ thể chương trình lớn của 4rum còn tham gia hay ko thì tuỳ thuộc
vào người đó và sự thu hút,lôi kéo các mem của BQT.(vì xét trên thực tế thấy BQT bỏ qua mem cũ và
tập trung mem mới nên mỗi hoạt động lại cứ thêm người mới thì mất người cũ và còn lại những ai ham
vui như mình mới cố gắng bám trụ 4rum.hehee).vì hoạt động của chúng ta là cần giữ vững thành viên cũ và lôi kéo thành viên mới.

http://forum.vinhbaoclub.com/showthread.php?570-Danh-sách-đồng-hương-Vĩnh-Bảo-tại-Hà-Nội

http://forum.vinhbaoclub.com/showthread.php?5344-Danh-sách-thành-viên-VBC-tại-Hải-Phòng/page6

hehee.mang về cho mượn 1 tối thôi a. :>:h

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
địa điểm sẽ được chuyển về nhà hàng minh đức nhé các bạn.

Chốt hạ :)

Loa đang cố gắng đi mượn. Hiện tại đang cần một chiếc phông để trang trí chữ. anh em nào có thể giúp được không ạ?

Sửa lần cuối:

HoangTuPhale

em xin 1 slot nhé!
Nick Forum:Hoangtuphale
Họ&Tên:Đào Ngọc Tráng
SDT:012223639292
Tôi chắc chắn mình sẽ tham gia buổi Offline này!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Có em:

Nick Forum:M.I.N
Họ&Tên:Trần Anh Đức
Tình Trạng mang theo người: Không nhá
SDT:0904133732
Em là em chắc chắn mình sẽ tham gia buổi Offline này!