[VBC - TẬP 3] Tìm kiếm nhân tài!

Nho_QueHuong

đến giờ phút này thực sự mà nói thì diễn đàn đang đi thụt lùi rồi , mọi người ko lên lôi nhau ra kick bác nhau mà hãy sắn táy lên ,cùng nhau vực vbc dậy ko thì nó sắp chìm rồi đấy ,nản,:(

friend_kute

friendkute
Tóm lại là ko hiểu ý nhau thì đừng lôi ra nói nhau ở đây làm gì nữa.Hãy cho ra những cmt xây dựng 4rum đi.
Có mỗi chức admin mà như làm chủ tịch nước ko bằng.haizzz.chả hiểu mọi người nữa....

taodo

Trùm quậy phá VBC
em bắt đầu hiểu ra vấn đề rồi đấy Lan ah ;))
văn chú viết thì hay vãi hàng =D>

Hoangminh_DJ

Moderator
thôi ra nốt mấy tập nữa đi để tv đọc mấy lời văn hay ý kiến sáng giá đi ;)) hãy vẫn giữ lại để lần tới diễn đàn ko được sự giúp đỡ của người hỗ trợ MIN nhất,để diễn đàn như thế này mới bắt đầu tiếp tục ;;).anh thấy nick kia xin về làm mem đi vì từ ngày chú ko đc đồng ý làm admin thì chú cũng mặc kệ diễn đàn rồi,đến giờ diễn đàn lục đục mới bắt đầu ra vẻ cần thế này ý tưởng thế kia.Chắc lần trước cho chú làm admin chú đã ko bỏ diễn đàn thế đâu nhỉ ? :X

Anh Táo nói như này là như thế nào, không có ý tưởng xây dựng à:(
Thế hóa ra là VBC mình có bè phái à, không đi dc về 1 mối rồi đm nhảm vl

homnodo

Theo mình, thì những ai đã tham gia VBC, coi VBC là ngôi nhà, thì hãy đứng lên làm MOD, không sau này các MOD khác bận hoặc hết "lửa" không online đuợc, không phát triển đuợc diễn đàn, thì cũng không biết trách ai cả.
Theo EM thì nên thêm một Admin nữa. Admin này không xử lý kỹ thuật, nhưng là nguời điều hành, sắp xếp box hợp lý, set và unset MOD, dĩ nhiên là phải online thường xuyên và nhiệt tình nữa, Chứ Anh ĐỨC thấy không online đuợc nhiều ý :p, các diễn đàn khác, thậm chí có 4admin đấy chứ