VBCMN tổ chức kế hoạch dã ngoại Sài Gòn - Cần Giờ

mrsimple1311

_ có một số thay đổi do có một số anh em không đi được dài nên nếu như vậy mình sẽ đi trong ngày, nếu ai có nhu cầu ở lại sẽ có kế hoạch sau buổi tối ngày 30/4
[/COLOR][/SIZE][/FONT][/B][/QUOTE]

Có nhầm lẫn gì không ta?

thuthuy

sr, lần này mình không tham gia cùng mọi người đc, cn và t2 mình đi Vũng Tàu với chị mình, t3 đi Củ Chi với cậu, mợ. Hẹn lần khác off ở TP nhé. Chúc tất cả mọi người có những ngày nghỉ vui vẻ, thỏa mái....

nhoccafe

_ có một số thay đổi do có một số anh em không đi được dài nên nếu như vậy mình sẽ đi trong ngày, nếu ai có nhu cầu ở lại sẽ có kế hoạch sau buổi tối ngày 30/4
[/COLOR][/SIZE][/FONT][/B]

Có nhầm lẫn gì không ta? [/QUOTE]

Đúng đó a không có nhầm gì đâu! anh e chuẩn bị tinh thần nhé...!!!

taodo

Trùm quậy phá VBC
bạn hiền ơi,đổi lịch thì thông báo lại để các anh em còn biết chứ :(,nhỡ hết lịch của mình vào đó rồi X_X

mrsimple1311

Đã thay đổi lại lịch là đi ngày chủ nhật 29/4 mà Nguyên ???[/QUOTE]
Thì anh đi ngày chủ nhật 29/04 nên N nói là tối 30/04 có nghĩa là tới đêm sau nữa rồi.
Trưa mai gặp lại mọi ngừời nhé.

P/S : Các bạn đi vào cổng bãi biển 30/04,đi hết đừong tới sát bờ biển có cái ngã 3 đùơng gạch con sâu. Các bạn rẽ trái hoặc rẽ phải cũng đuợc vì 2 bên đều có rất nhiều quán cho mình thuê ghế,những quán đầu sẽ rất đông đi tới xíu sẽ vắng hơn tuỳ mọi ngùơi thích náo nhiệt hay yên tĩnh hơn.
Dọc đừong này cũng có những bãi cát với những hàng dương mát mẻ mình chỉ cần chải bạt ngồi là ok,đỡ tốn được tiền thuê ghế.hê hê...
Ngày cuối tuần ghế là 15k/1ghế. Ngày lễ mình chịu vì ngày lễ chưa đi CG bao giờ :D:D:D:D:D
Rẽ trái sẽ tiện đường đi vào khu dân cư Cần Thạnh hơn và có nhiều bãi cát,hàng dương để cắm trại hơn. Khu dân cư thì có cái Công Viên nho nhỏ và kè đá sạch sẽ và mát.

Sửa lần cuối:

nhoccafe

Đã thay đổi lại lịch là đi ngày chủ nhật 29/4 mà Nguyên ???[/QUOTE]
Uhm đúng rồi thay đổi lịch là sáng ngày 29/04 mà . Ý anh hoàng là bữa nói 30 giờ sang 29 có nhầm gì không. A e mình sáng mai tập trung sớm 6h như kế hoạch nhé !
Đã thay đổi lại lịch là đi ngày chủ nhật 29/4 mà Nguyên ???
Thì anh đi ngày chủ nhật 29/04 nên N nói là tối 30/04 có nghĩa là tới đêm sau nữa rồi.
Trưa mai gặp lại mọi ngừời nhé.

P/S : Các bạn đi vào cổng bãi biển 30/04,đi hết đừong tới sát bờ biển có cái ngã 3 đùơng gạch con sâu. Các bạn rẽ trái hoặc rẽ phải cũng đuợc vì 2 bên đều có rất nhiều quán cho mình thuê ghế,những quán đầu sẽ rất đông đi tới xíu sẽ vắng hơn tuỳ mọi ngùơi thích náo nhiệt hay yên tĩnh hơn.
Dọc đừong này cũng có những bãi cát với những hàng dương mát mẻ mình chỉ cần chải bạt ngồi là ok,đỡ tốn được tiền thuê ghế.hê hê...
Ngày cuối tuần ghế là 15k/1ghế. Ngày lễ mình chịu vì ngày lễ chưa đi CG bao giờ :D:D:D:D:D
Rẽ trái sẽ tiện đường đi vào khu dân cư Cần Thạnh hơn và có nhiều bãi cát,hàng dương để cắm trại hơn. Khu dân cư thì có cái Công Viên nho nhỏ và kè đá sạch sẽ và mát.
[/QUOTE]
Ok anh ngày mai đi chúng ta sẽ thực hiện kế hoạch. Anh rành dưới đó hơn thì chỉ cho mọi người nhé!

mrsimple1311

Mình tới khoảng 12h trưa nên mọi ngưòi tìm chỗ cắm trại trúơc nha,mọi ngưòi tranh thủ tới sớm để kiếm chỗ đẹp vì ngày mai chắc khá là đông đấy.
Ah wên. Mọi ngưòi ăn trưa nhớ chờ mình với nhé.hehe. Ăn trúơc là má la đó nha.
:.hr:

mrsimple1311

Vào chém đi pà kon. Làm sôi động lên để còn làm tuor nữa chứ nhỉ?

Các bạn vào đây xem đỡ nha. Mình bỏ URL vào hoài mà nó không được.hix.

Các bạn qua FB của mình xem đỡ nha. Dưới chữ ký có link đó.

Sửa lần cuối: