"xông đất" 4r00m

only_you

Member
Chả là e thấy ông cha ta vẫn có tục "xông đất" để lấy may cho nhà mình trong năm mới, và chợt nảy za 1 i' kiến liệu ta có nên "xông đất" cho 4rum mình hok nhở ....???
kái này e chỉ có i' tưởng thoy kòn quyết định toàn quyền là of BQT & các anh, chị, member #........

only_you

Member
@ admin & 911 : thế phải chọn aj phù hợp đê mọi ng`
vì đây là việc chung nên e đề nghị bỏ phiếu
heeeee

911

Super Moderator
1 là admin- 1 là mod : vậy chưa đủ sao em , anh gọi thêm đồng bọn nhé?

cavoicoi

Member
Chả là e thấy ông cha ta vẫn có tục "xông đất" để lấy may cho nhà mình trong năm mới, và chợt nảy za 1 i' kiến liệu ta có nên "xông đất" cho 4rum mình hok nhở ....???
kái này e chỉ có i' tưởng thoy kòn quyết định toàn quyền là of BQT & các anh, chị, member #........

Ý tưởng của em độc đáo đó only_you. Anh cũng đồng ý với anh Admin và 911, em lên "xông đất" cho forum nhé. :banhbao44:

only_you

Member
Ý tưởng của em độc đáo đó only_you. Anh cũng đồng ý với anh Admin và 911, em lên "xông đất" cho forum nhé. :banhbao44:

nhung mà hum đó e đi chơi với pạn hjx nên chịu thoy
e thấy để a admin hay mod nào đó nhu là chị vann chẳng hạn vì chị i' online đ.c mà với lại a đoán mọi ng` cũng đón giao thùa với bạn bè vào tô'i đó đúng hok????

G

Guest

Guest
:D em cũng có khi onl cả ngày cũng nên...^^...thui để ai xông xong thì em sẽ vào :)

G

Guest

Guest
hey, anh năm nay có tuổi ko xông đc...em xông đi ^^....mừ xem kế hoạch xông lúc nào, mấy h để tụi anh biết....ko nhỡ loanh quanh lại vào thì tèo :)

only_you

Member
hey, anh năm nay có tuổi ko xông đc...em xông đi ^^....mừ xem kế hoạch xông lúc nào, mấy h để tụi anh biết....ko nhỡ loanh quanh lại vào thì tèo :)

e năm nay cũng năm tuổi thê' thì để chị vann nha cả nhà
hok bik moịng` nghĩ thế nào kòn e thấy nên làm lễ lúc 12h01' ngày 1/1/2010(âm lịch) là đẹp nhất) hee

Vann máy bay

Super Moderator
Thôi kệ lúc đấy cứ vào xông thì xông không xông thì thôi. Chị chả biết năm tuổi là năm nào nữa >"< Giao thừa chị ở nhà xem fim nên chắc h đấy chị vào xông đấy hê hê hê

TXD

hu`m có khi cứ để tự nhiên đi....:D biết đâu Khách xông trước thì sao, hehe chị Vann với anh chieudo, cả em nữa, rồi anh muatuyet....ùi ai cũng có thể sẽ vào lúc 12h mà :):):)