[you] học A2 chứ

violet_buon

trời tới giờ phút này các men vẫn còn bị lừa ah.đề nghị anh ad vào giải thick cho mọi người hiểu đi.

kưng ơi vào đây chém với thằng điên này làm gì.hjx.
admin đâu rồi? xóa ngay cái topic này đi không mọi người ai cũng hiểu lầm hết cả rồi.
xóa luôn và ngay hộ cái

arsenelupin

kưng ơi vào đây chém với thằng điên này làm gì.hjx.
admin đâu rồi? xóa ngay cái topic này đi không mọi người ai cũng hiểu lầm hết cả rồi.
xóa luôn và ngay hộ cái

không biết phuonglinh8822 là ai mà ăn nói vô duyên, mất lịch sự thế nhỉ? topic tạo ra để làm cho forum ngày càng đông vui thui. còn nếu như các bạn không thích mình sẵn sàng gỡ bỏ bài viết này hoặc nhờ ad cam thiệp. Lần sau nói năng nên tử tế chút nhé.
Trân trọng!
Arse'ne Lupin

taodo

Trùm quậy phá VBC
không biết phuonglinh8822 là ai mà ăn nói vô duyên, mất lịch sự thế nhỉ? topic tạo ra để làm cho forum ngày càng đông vui thui. còn nếu như các bạn không thích mình sẵn sàng gỡ bỏ bài viết này hoặc nhờ ad cam thiệp. Lần sau nói năng nên tử tế chút nhé.
Trân trọng!
Arse'ne Lupin

cảm ơn ý kiến của bạn,mong bạn vào mọi người đừng vì 1 vài cá nhân mà nghĩ không tốt,làm ảnh hưởng đến tiêu đề topic.Diễn đàn là diễn đàn của cộng đôgnf VB nói chung,chúng ta hoạt động ơr đây là những người anh,người chị,bạn bè hay những người em.Cùng chung quê hương VB thân yêu.Cùng chia sẻ,tâm sự chứ ko phải là cãi vã hay này nọ.Cảm ơn cmt của bạn 1 lần nữa :)